Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukinywa pombe....utachelewa kufunga goli wakati wa mechi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HAZOLE, Jun 22, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HI MEMBERS,
    kuna hii kitu eti mtu akinywa pombe (beer or whisky) na akienda ulingoni, basi yeye atasukuma kabumbu balaa na hata kuwa na mapepe ya kufunga goli mapema. ni kukaba mwanzo mwisho na goli baadaye. hii imekaaje jamani? any observation/comment from practical scenario. najua hapa kuna wale ambao wameshawahi kula tunda wakiwa bwii/wamekunywa...... tafadhari tupeni maelezo.
    Regards.
     
  2. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko kisayansi,labda wataalam wetu watusaidie kwanni hivyo,binafsi nimesikia hivyo
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mi naona iko poa sana,sometimes kwa vile wanaume wanakuwa fasta kufika kileleni na kuwaacha wenzao hivo wakitumia kinywaji wanachelewa kiasi flani halafu kama ni mara ya kwanza kukutana naye ktk mahusiano yenu inaondoa kufanya tendo kwa aibu au inaondoa uoga.but cha msingi usilewe halafu ukaanza kufanya ngono zembe.But i think wine,whisky au konyagi ndo vinywaji vinavyochelewesha.
    Ila sasa kama mwenzako hatumii pombe hapo utakuwa unampa kero but kama wote mnatumia ni mzuka tu.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inategemea mtu na mtu ,wengine wanachapa konyagi ,mikito ni ileile na matokeo ni hayohayo
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nakunaliana nawe Kila mtu ni tofauti likijaKwenye swala hili..
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa!Ngoja kwanza!
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    basi tuongelee majority. mi kwa upande wangu sijawahi kusikia na labda nije nijaribu then nitawambia itakavyokuwa. lakini ingependeza kama ningefanya majaribio na memba wa JF ili tukirudi kwenye hoja tuweke mambo wazi.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    supu ya pweza na konyagi je........
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ila usijaribu valeur,kazi O.
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Valeur noma m2 wangu - niliijaribu J2 - Duh! Sitorudia tena.
     
  11. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    chochote unachoamini kinaweza kuongeza au kupunguza muda, na pia conditioning i.e waweza jifunza kufanya hivyo.
     
  12. M

    Mangi Moshi Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwamba ukipiga ulabu sana, jamaa hatoi maji mapema, na kama unatumia kinga ambayo ni weak, utakuta umebakia na kale ka ring ka juu tu ka hiyo kinga, ngoma imepasuka muda mrefu. Mimi siku moja nilikuwa na event ya graduation yangu nikaweka mtungi sana, baada ya pilika nyingi za tukio hilo, ikafikia hatua ya kuzama Shukani na GF. Kaka wacha kabisa, tuliahirisha maana GF alianza kuumia baada ya takribani dakika 40 za tukio bila mafanikio. Ngoma ilibidi niiwekee barafu ili ilale.
     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    exellent inaonyesha unajali sana...safi. si vema kuwa kero.
     
  14. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    teh teh teh.... Eiyer umeenda kudesa eehh. rudi jamvini tujifunze.
     
  15. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kijana punguza kasi waweza tungisha mimba ya mapacha wa tatu nje ya mfuko wa uzazi
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
     
Loading...