Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukinipiga umenionea!!! Ukiniacha umeniogopa!!!! Wabunge wa ccm njia panda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jogi, Feb 6, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Wakuu heshima.
    Muswada unapelekwa bungeni kurekebisha sheria ambayo ilisainiwa kwa mbwembwe na Rais, tena kabla haijaanza kutumika, kudhihirisha kuwa walioupitisha ni vilaza na ni maadui wa taifa letu, Wakiridhia marekebisho ya sheria ambayo waliipitisha huku wakijua kuwa ilikuwa mbovu watakuwa wamedhihirisha kutuogopa (wananchi) na hawakujali maoni ya wadau wakati huo, hawatajijenga kwa namna yoyote!!!!! tutakuwa sahihi kuwachukia, wakipinga kuurekebisha watakuwa wametuonea, na chuki dhidi yao (wabunge wa ccm) itaongezeka mara dufu. Je ccm itaponea wapi? Je ni Kikwete au wabunge wa ccm ndio wanakiharakisha kifo cha ccm?
     
Loading...