Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukinifanyia hivi, nakulipa. Nikikufanyia, nilipe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PMNBuko, Jan 17, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hali ya kawaida mvulana kumtongoza msichana, wakikubaliana, mvulana hutenga fedha kwa ajili ya: kununua chakula, vinywaji, nauli, gharama ya chumba (for action), kutoa hela ya vocha ya simu, zawadi n.k. Lakini nimekuwa nikijiuliza, nani anafaidi zaidi? Mwanaume au mwanamke. Tazama hili, mvulana anamaliza first round kati ya dakika 2 - 5. Msichana ni kati ya 5 - 15 - kutegemeana na taaluma ya mvulana/msichana. Hapo nani anastahili kugharamia shughuli hiyo?? Maana katika hali ya kawaida, msichana anaonekana kutumia muda mwingi wa mvulana kuliko mvulana alivyomtumia msichana. Kwetu sisi tuliozoea kulipwa kwa TIME SHEET, then msichana amliupe mvulana. Ndio maana nimeacha kabisa kuridhisha wasichana eti nao wafike mwisho, kama wanataka kufika, basi wanilipe kwa zile dakika kuanzia 5 - 15 kwa kulipia chumba, chips, nyama, soda, nauli, vocha, n.k.

    Hapo vipi waungwana??
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hayo ni mapenzi au biashara?
    Kama unataka kulipwa jisajili rasmi.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    .....development is the grpwth of thoughts...of course 'yes you can'....ukikua utaacha
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe unatumia dk2-5 tu.lol kamuone Dr. wewe .Kama unatumia dk mbili ya nini kulipia chumba jibanze kwenye uchororo dk 2 unapiga bao basi.
     
  5. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    nature takes its place .....na usipomridhisha atanitafuta mimi.....
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda tu kamchukue maana PMNBuko hafai yaani anatumia dakika mbili tu hadi tano kwa first round, kweli ndio maana haridhiki na hatosheki kabisa huyo msichana wake!!!!
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    suala siyo nani anafaidi - anayejipendekeza kumtongoza mwenzake ndiye anapaswa kulipia huduma - iwapo mmetongozana, basi anayemchafua mwenzake ndiye abebe mzigo...
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hahahahaa!! mzigo uko palepale!
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe nafikiri hujui jinsi ya kumridhisha mdada kwa hyo hapa unazuga zuga 2 time sheet mwanaume wa ukweli furaha yake ni mdada wake afurahi,kama vp omba ushauri uelekezwe,
     
  10. m

    masewa Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa kasema ukweli mtupu mwanamke anaenjoy muda wote wa mapenzi kuliko mwanaume

    mtu mmoja aliwahi kumuuliza mtume

    eti kati ya mwanamke na mwanaume nani anafaidi?

    mtume akamwambia

    chukua kidole chako chovya kwenye asali
    .
    jamaa akachovya.

    mtume akamwambia weka mdomoni

    jamaa akaweka mdomoni.

    mtume akamuuliza unasikiaje?

    jamaa akajibu nasikia utamu.

    mtume akamwambia toa kidole mdomoni.

    jamaa akatoa kidole.

    mtume akamuuliza tena unasikiaje mdomoni?

    jamaa akasema utamu.

    mtume akamuuliza tena kidoleni je?

    jamaa akasema hamna kitu.

    mtume akamwambia nadhani ushatambua utamu nani anapata kwa heri.
     
  11. j

    jonal rashidi Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh! nimeipenda
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante Masewa, my morning's good
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa nn muwa tule wote alafu nilipe mwenyewe?...hii ina apply hapo?..
     
  14. Amanda

    Amanda Senior Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh! ajisajili
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tamu inakua kwa wote,ikiwa unafanya kama unabaka utaisikiaaje? dakika 2-5 yani hata huyo mwanamke haja changanya kama nisafari ndio kwanza anatafuta viatu chini ya mvugu wa kitanda.....
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaelekea jamaa akiwa anaingia na demu wake Ghetto, demu kufuli hua analivuliwa mlangoni, jamaa ana pupa sana, za uchochoroni zinamfaa
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    that means haufanyi hata romance, yan akuna kiss, touch, hug ya zero distance n.k. hyo kali.
     
  18. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​kijana punguza haraka na pupa hii kitu inahitaji maandalizi sio unarukia tu kama kuku
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Utoto mtupu.
     
  20. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh!
     
Loading...