Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiniambia jambo lolote nitakubali...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 1, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dereva mmoja wa lori alikuwa baa anapata kinywaji, mara akatokea binti mmoja mzuri sana, binti huyo akaketi katika kiti katika meza aliyokaa jamaa na kumwambia jamaa "Nimekupenda sana kaka, ukiniambia jambo lolote nitakubali" mara moja jamaa akamwambia, "Nenda ukalioshe lori langu lote hapo nje ili nikimaliza tu bia ya tatu nataka niondoke" Binti akakubali!
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama alikubali tatizo liko wapi. Wewe unachowaza ni ngono tu! Yule binti anatafuta mkate wake wa kila siku kwa namna itakayowezekana. Haya tueleze alimlipa au hakumlipa?
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Halafu?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe teheteheeehe!!! Aliondoka nae??
     
  5. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angewaaambia hivyo wale wanaoandamana vaseline ikipanda bei ingekuwa sooo.....
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah!! hiki nacho ni kichekesho?
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alimlipa baada ya kuliosha na wakaachana. Hmaster mbona wewe umeelekeza kwenye mawazo ya ngono? Wakati mwingine Mambo huwa tofauti na watu wanavyowaza.
     
Loading...