Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimya wake una maana gani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 3, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wadau!!kuna msichana nimemwambia tuachane kwa kumtumia txt kwenye simu but cha kushangaza kakaa kimya hadi sa hz,na leo ni siku ya 3 tangu nimtumie hyo txt,tatzo ni nin,hana crdts au ndo mie nichanganye za kuambiwa pamoja na zangu?
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni mpenzi wako?kwanini usingemwambia face to face?umemkosea heshima as if she is very cheap!!
     
  3. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa we unatakaje? ulitaka aanze kulia na kukubembeleza au? Umetuma ujumbe umefika unajiuliza nini sasa, au ulikua unatingisha kiberiti
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Umemtext mwenyewe ili muachane_halafu unaleta mawashawasha!....anyway niko naye hapa nimemwambia atulie nipo kwa ajili yake and she promise never to go back...ahahahahaaaaaaaaaa
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwani mlipotongozana mlitongozana kwa txt hadi umtumie txt ya kuachana??

    hayo mambo ya kutumiana txt za kuachana wanafanya watoto wa sekondari but mwanaume kama mwanaume hawezi fanya huo ujinga! mfuate umweleze ukweli kuwa hutoweka kuwanae sababu 1 2 3
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Umemwambia muachane.sasa unataka ajipendekeze?
     
  7. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie huyo, hayo ya kulia lia wanawake wameenda wanayaacha, anafikiri mpaka anaamua kumtakia hakuwahi onesha dalili, mdada alishajitafutiaga wa kukureplace siku nyingi tu. We umeshuka kuna mwenzio anapanda
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    vipi Mpwa ulikua una test zali eh? imekula kwako ndio inaonyesha jinsi watu walivyochakana
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
     
  10. M

    MyTz JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amejaribu makali ya sumu kwa kuilamba...
    binti kamshangaza...
     
  11. M

    MyTz JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natumai umejifunza kitu hapo...
    next time usiwe unaropoka tu, unless uwe unamaanisha...
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa iyo ulikuwa unamdesh
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio keshakubali na ndo keshakuacha,na hayo yote ni ujumbe kwako kuwa hukua muhimu kivile na uamuzi wako umemrahisishia kukutoa maishan mwake na kuwa commited kwa aliye muhimu kwake kwa sasa,km inakuumiza pole hope ulikuwa unabip mwenzio ndio kakuvutia waya mkuu!ugulia utafute mwingine maisha yaendelee!
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ni magumu sana,....sidhani kama kuna ulazima wa kumuacha mpnz wako kwa kumwandikia sms(as if she is cheap like....),...nafikiri hapa mkuu senetor uliteleza kidogo ama haujiamini mkuu
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo inatafsirika hivi "Nenda mwana wa Kwenda" ......."Huntishi-tish hunibabaish"
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Kwisha habari yako,kwanza ulikuwa humfikishi kileleni sasa amempata rijali anamfikisha swaaaafi,na amekudharau kinoma.
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa jamaa alikuwa anajaribu tena kwa dharau kumbe mwenzie naye anatafuta sababu,sasa hapo dukapatikana maana hata ujasiri wa kumpigia kumuuliza hana ataanzia wapi cha msingi augulie tu kwa kujifunza kutokana na makosa!
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo ndio ataamini wanawake wanaweza!
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    He Kumbe Ulikuwa unapima maji lol. kama sms inaeleweka wewe ulitaka akujibu nini tena au upo interested na jibu lipi?
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mnachangia ka wandawazimu au huyo dem dadaaenu nini
     
Loading...