Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimya wa Werema unamaanisha nini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mawazoyangu, Jan 17, 2011.

  1. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ni wiki chache zimepita tangu huyu bwana awe anaongoza kwenye vichwa vya habari vya magazeti. Nakumbuka alisema kuwa hauna haja ya katiba mpya, na dowans lazima walipwe.
    Mkuu wa kaya alivyosema kuwa katiba mpya ni lazima akafyata mkia. Ni aibu kwake. Kwa nini asitokee hadharani na kusema kuwa anajiuzulu? kilichokuwa kinampa nguvu ya kuongea ule upuuzi ni kwa kuwa mkuu wa kaya alikaa kimya kwa muda mrefu. alikuwa anajikomba ili aonekane yupo upande wa mafisadi kwa kuwatetea
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngereja kaenda canada kuweka mambo sawa akirudi ataongea upupu
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Si alisema katika hoja ya katiba amekuwa mwanafunzi wa mwisho darasani? Labda kadisco
     
  4. T

    Tofty JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si alishatoa maoni yake 'binafsi'.....keshamaliza!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Anaona haaaya kafanywa vibaaaya.....Werema a.k.a kilema wa kichwa!
     
Loading...