Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimya wa vyombo vya habari na wanasiasa juu ya tuhuma za Lowassa unaweza kutuzindua....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ARKADI MAKONA, Oct 28, 2011.

  1. A

    ARKADI MAKONA Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yapata cku 10 tangu Ndugu Lowassa aseme kuwa hatovumilia tena kuchafuliwa na wanahabari,wanasiasa.Kilichonisukuma kuleta hoja hii ni UTII wa walengwa wa kauli ya lowassa hasa NAPE na MWANAHALISI.Maswali ya kujiuliza; 1:Je bado majibu kwa lowassa yanaandaliwa? kama ndivyo, tuyategemee lini? 2:Wameamua bora yaishe? kama ndivyo,jamii iwaelewe vipi? 3:Kama majibu ya maswali haya yote ni HAPANA,Je nitakuwa sahihi kusema kuwa ukimya huu maana yake ni kuwa Lowassa alishambuliwa kwa masilahi ya wanasiasa na wanahabari hawa kama alivyodai?? NAOMBA KUWASILISHA.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Cku ndo nini.
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kumbe majibu unayo, au kamuulize mzee six atakwambia vizuri, lete mada mpya hiyo iko outdated sana
     
  4. m

    mharakati JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nafikiri amejibiwa na wenzake wiki hii (sitta j3 hii)..inabidi huyu mkuu aongee cha maana....nafikiri mawaziri wakuu waliostaafu kiukweli wameongea cha maana kitaifa na kichama kuliko our public newly crowned CAPTAIN wa jeshi Mh E.L (kweli anatapa tapa na jinsi ya kujiuza kwa wanyonge)
     
Loading...