Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimya wa serikali na Ugonjwa wa macho (Red eyes)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Mar 26, 2012.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu Wanabodi,
    Hapa Dar es Salaam kumekuwa na mlipuko mkubwa wa ugojwa wa macho maarufu kama Red eyes. Hata mimi hapa nilipo kwenye keyboard ninaumwa vibaya mno na natoa taadhari tu msome kwa umakini hii thread nisije nikawaambukiza.

    Concern yangu mimi ni kwa nini Serikali imekaaa kimya hadi leo bila hata kutoa elimu ya jinsi ya kujikinga na huu ugonjwa, chanzo chake, dalili na madhara? Waziri wa Afya Dk Hadji Mponda na wataalamu wako mnafanya nini sisi wananchi tunaumwa macho hadi tunashindwa hatuendi kazini siku ya tano sasa.
     
  2. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huu ugonjwa kitaalam unaitwa Pink Eye na sio red eye kama watu wengi walivyozoea kuuita hapa bongo!!
     
Loading...