Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukimya umenishinda,nisaidieni jamani.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mosagane, Aug 7, 2012.

  1. m

    mosagane Senior Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nimehitimu chuo kikuu cha Dar Es Salaam clss2011,BA(Hon) In Geography&Environmental Studies.Nimejitahidi kwa JUHUDI ZANGU ZOTE kutafuta kazi japo ya aina yoyote ila sijafanikiwa hadi leo.Ila nimekuwa nikiona wenzangu wakiomba msaada humu jf na nina imani wanafanikiwa hivyo naombeni msaada wanajf kwani maisha sasa yameanza kuwa magumu kabisa.So please nisaidieni kupata kazi yoyote kulingana na ngazi hiyo ya elimu.PLZ wanajf
     
  2. i

    igoji Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, ila shule za secondary zipo nyingi tuu, nenda kafundishe. eg peleka CV yako na vyeti na barua ya maombi pale wizara ya Elimu wakupangie shule. ila uking'ang'ania dar ndugu utakwama. anza na ualimu then michongo mingine baaadae.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Shika chaki mkuu huku ukisilizia interview sehemu nyingine!
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona kuna kazi BARRICK? au nenda ECO....MIKOCHENI kwa Masha ukaokote taka. Mbona kazi nyingi za field yako? au unataka uanzie ukurugenzi?
    Nenda kwa SABODO au Mengi muombe pesa kidogo ununue miche ya miti upande , thru this I can assure you, you will get money. Take me seriously
     
  5. m

    mosagane Senior Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wazo jema ila hilo nalo nimeashajaribu shule nyingi hasa za binafsi wanasema wanahitaji mtu aliyesoma Education,shule za government wanasema hawana pesa za kulipa.
     
  6. m

    mosagane Senior Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi inawezekana wizara ya elimu kukupangia kituo hata kama hujasoma Education?
     
  7. m

    mosagane Senior Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu am taking you serious but hao akina Sabodo na Mengi mimi ntawafikiaje?hilo nalo lina changamoto!!!.sio kwamba nataka nianzie ukurugenzi no ndo maana kwenye thread nimesema kazi yoyote.kuhusu ECO ntajaribu kwenda kuwaona je wewe uko familiar nao?
     
  8. M

    Moony JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Chukulia hizo changamoto kama opportunities! soma thread ya 'ways to solve problems"
     
  9. m

    mosagane Senior Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok,mkuu nakupata twendelee kushirikishana kwa lolote linalowezekana.thanx Moony
     
  10. M

    Moony JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    check website ya BARRICK kama hujachelewa kuna kzi migodini
     
Loading...