Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimwi waelekea kujisalimisha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zing, Jul 13, 2011.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadau
    Hili gonjwa lilikuja kwa makeke kibao.lakini sasa laelekea kusalimu amri
    baadhi ya madhara na mambo yaliyowapata waathirika miaka hiyo ni

    • kunyonyoka nywele au au kuwa na nywewe kama zenye kali kiti
    • Kukonda sana
    • kunyanyapiliwa
    Lakini miaka hii dunia inaelekea kulishinda gonjwa hili sasa watu wameelimishwa UKIMWI ni kama mafua tu. ARV zipo,Hakuna kukndeanakama zamani.

    Kilichobaki kondom zitakosa soko.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (Hahahaaaah)^-1
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Binafsi nafurahi kuona hatua zinachukuliwa kuutokomeza UKIMWI haadi hivi sasa mwenye nao na asiyenao wote wanakuwa sawa. Tatizo ni baadhi ya waathirika kuwaambukiza watu wasio na hatia kwa makusudi kwa kuwa wanakosa tofauti na wale ambao hawana UKIMWI eti tufe wengi. Ukimwi hauna macho hivyo binafsi nitafurahi siku ikipatikana chanjo ya ukimwi maana itawaokoa wengi wasio na hatia.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Uwe makini mkuu utakuja umia,gonjwa bado tishio.
     
Loading...