Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimwi unatumaliza jamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dada white, Oct 9, 2012.

  1. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaman UKIMWI unatumaliza jamani ARV ni kichaka kinachowaficha simba wakali sana
    NB;TULIENI JAMAN NITARUDI KUTOA USHUHUDA
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    haya tumetulia tuliiiiiiiiiiii kama maji ya mtungini
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    mmmhhh...wenzako tuna appointment leo.. em njoo na huo ushuhuda fasta... naweza cancel app.
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora utulie wafu wazima wengi mno humu kwa jamii zetu na wanamuonekano mzuri tu ila expire date yao ipo karibu sana.
     
  5. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hujachelewa pitien kupima kwanza
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Ooohhh Fatuma ukiambiwa sitakuona leo?
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawafi na umechelewa. Mtu ambaye yuko stable kwenye dawa na mambo ya lishe anaishi miaka zaidi ya ishirini. Nani anajua atafikisha umri gani bila kufa? Siku hizi wanaokufa ni wale wasiofuata masharti ya dawa na wanaoona aibu. Usimnyanyapae mtu kwani unasababisha wawe na hasira na kuusambaza zaidi. Toa elimu ya kujikinga na maambukizi ili kupunguza kasi zaidi. Huwezi jua kwani unaweza ambukizwa na yule unayemuamini kwani hata mkienda kupima anaweza kuwa kwenye window period ambayo ni very infectious. Take this msg. Tuache unyanyapaa, kwani unavyottenda mwathirika ndivyo na ye anavyotamani na we uje kuathirika! Ndo maana wengine wanaambukiza watoto wenu makusudi. Kwani unadhani huwa hawajui?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Hiyo pointi muhimu sana umesema kwenye blue hapo
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Msilaume nanyi umalizeni wanangu kwa kuachana na tamaa na ujinga na upumbavu wa kusema: 'Huyu hawezi kuwa nao".
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Cheupe yamekukuta? Uliangalia umbile na kajitambi ka kubabaishia?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hiii.......
    Ingawa nilikuwa nasubiri mhusika aje kwanza kusimulia ndo tumshushie nondo na kumwelimisha......loh
     
  12. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 480
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mwenye kutoa ushuhuda kakimbilia wapi tena?
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    ..



    ..



    Mh!!

    Wewe mtoto mie nafikiri ARV ni dawa kama zilivyo dawa nyingine kazi yake kukuu ni kumuahirishia binadamu kifo, sio kuzuia kifo!!

    Watu wanakufa kila siku kwa mambo mengi, ajali magonjwa ya kawaida kabisa n.k na hilo utalisemaje?

    Usifikiri utaishi miaka 100 kwa sababu tu huna ngoma, utakuwa unajidanganya na kumkufuru mungu wako!!!

    Watu tunaishi na watoto yatima waliozaliwa na ugonjwa huo kwa upendo na kuhakikisha wanapata lishe bora na wana afya nzuri sana tu na wanaendelea na masomo vizuri.....wewe unawaita Simba waliojificha kwenye kichaka!?

    Sikiliza mdada, ndio maana kuna nyumba za ibada... ili uweze kuishi maisha marefu yenye tija nayenye kumpendeza Mungu unahitaji kuwa mcha Mungu!!
    Kuishi ukiwa malaya, mhuni, jamabazi na muovu wa kila aina na kutegemea kuwa utaishi maishi marefu eti kwakuwa tu huna Ngoma utakuwa unajidanganya!!!

    Kumbuka "Nyumba isiyolindwa na BWANA wailindao wanakesha bure!!''


    ..
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Heri yako mwenye mkataba na mungu, ipo mbali.
     
  15. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    Pole sana kwa yote yaliyokukuta! Shusha ushuhuda wako bila shaka utawasaidia wengi humu. Maana kuna watoto wanaokuja juu kama moto wa kifuuu, kutwa wako humu wanaomba wafundishwe mapenzi lol!
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno, ila pia tahadhari aliyeitoa mtoa mada ni muhimu sana kuzingatiwa!
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    SAWA BABA! BAK kuna wimbo wa sikinde sijui una hii title vipi unao?au we ni za kidhungu tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajua dada angu hili suala ni gumu sana. Unakumbuka enzi za tufe wengi? Ile ilitokana na pointing fingers walizokuwa wanapewa waathirika. Nina dada yangu aliambukizwa na mumewe makusudi kwani alimsema wifi yake aliyeathirika. Kitendo hicho kilimuudhi mume akaamua kwenda kuutafuta kwa nguvu zote na kuuleta nyumbani. Huwa nashtuka sana ninapoona watu wanawazungumzia vibaya waathirika kwani ni suala linaloongeza waathirika wengine. Kuna jamaa mwingine alisikia afisa mmoja anatumia arv akamsema vibaya kwa watu na yule afisa akasikia. Alichofanya alimuwinda mke wa yule jamaa mpaka akampata tena ukichukulia jamaa alikuwa tra!, na sasa hivi wote ni waathirika wanatumia arv. Hawa watu wanahitaji kupendwa na jamii ili wajue kwamba wana umuhimu wa kuwalinda wengine. Hizi kauli za living dead sizipendi kabisa!
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tutoe tahadhali kwa kuelimishana sisi na wao pia ila tusitoe tahadhali kwa kuwasema wao. Ndo maana siku hizi hata kanisani hakuna mahubiri makali kuhusu hiv.
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna masimulizi yanayotoa elimu kwa umma tutayafurahia, lakini masimulizi yenye sura ya unyanyapaa tuyakatae kwa nguvu zote! Kuna watu humu ni waathirika, wanaishi na watoto yatima, ndugu waathirika, unadhani watajisikiaje? unajua mtu ukimpenda hata kufanya jambo baya nafsi itamsuta. Hata mwizi akiona unapenda kukuibia atajiuliza mara nyingi,labda iwe njaa tu!
     
Loading...