Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UKIMWI na ajira maofisini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funguo, May 11, 2012.

  1. f

    funguo Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jambo JF

    tuko pamoja..........leo naendelea na utaratibu ule ule wa kukumbushana juu ya suala hili la Ukimwi na virusi vya ukimwi...

    leo tuangalie hili suala limekaaje maofisinimwetu.kama mnavyofahamu mimi pia ni muathirika ninaeendelea n akazi zangu kama kawaida...najitambua na wala hainipi shida.

    ofisi nyingi haziajiri watu walioathirika once wanapowaita kwenye ajira na kuwapima afya zao.........hili suala kwa nini lipo hivi?

    sioni kama is healthy kwa ofisi kunyanyapaa watu hawa while naweza kuajiriwa na baada ya sikU kadhaa WAkawa positive.............najua hap akuna maHR na ma Public relations oficers..........naomba mniambie hadi sasa nyie bado mna ile styl ya kunyoosheavidole?.........bado mnakua hamuajiri wenye VVU?..come on wake up!!!!..

    mimi i have been positive for some years and working confidently and healthier!!!! sometimes i do even forget am positive..why should I?i talk;laugh and am expecting my next job interview i will tell you HR with a smile that am Positive!!! how will you take that once you realize ave scored the highest and i deserve the post??tafakari.......stop the stigma..lets fight together...

    am still looking foward for a strong;confident and responsible woman to take off for a lovely marriage life....whether ur positive or negative.......am not thinking to infect by any means a negative one...stay blessed nice weekend
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hongera mkuu kwa positive thinking; na Mungu akujalie matakwa ya moyo wako.

    Be blessed!
     
  3. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    funguo im trying to understand thesituation:
    Never let someone’s opinion become yourreality.Never sacrifice who you are because someone else has a problem with it.Love who you are inside and out....ubarikiwe sana

     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Amen...
     
  5. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mujibu wa sheria ya Ajira na Mahusiano kazini ya mwaka 2004.Mwajiri hana mamlaka ya kumtenga mfanyakazi kwa misingi ya kuwa ni Mwathirika.Ni kosa kufanya hivyo.
    Lakini yaweza tokea aina ya kazi ambayo kwa kuathirika huko hutaweza fanya kazi husika hapo discrimination inaruhusiwa kufanyika.
    Makampuni mengine yana sera zinazohusu VVU/UKIMWI.Washauri hapo kwa ofisi yako mtengeneze hiyo iwe msaada kwa waathirika watarajiwa.
    All the best Mkuu.
    Christ In You the Hope of Glory.
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    siku zote huwa najiuliza,doctors na nurses wangesema hatuhudumii waathirika ingekuwaje? You are discriminating some one while you have not tested huku mwingindd anajichoma na sindano akihangaika kumtoa damu mgonjwa kwa ajili ya vipimo.! Kuna wengine huwa wanazuia ili kupata sample space kubwa ya wanawake wa kuwanyofoa. Hiv infection doesnt hinder someone from performing his/her activities unless is severly ill au ana viral encephalitis
     
  7. Ms Tz

    Ms Tz Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you go mkuu,keep living healthy and remember that God is watchin over you :amen:
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    dah, umeleta hii mada wakati muafaka.

    Kuna binti mmoja walitaka kumwondoa kisa ameanza kuugua eti analipwa bure.

    Alilazwa kama miezi 3 -4 hivi.
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    makampuni binafsi yanaongoza kwa unyanyapaa!
     
  10. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    huyu hana +ve thinking, bali ana health inferiority ndo maana anasema hajui HR atamchukuliaje. si lengo langu kukuhukumu, na wala si vyema kufikiri unabaguliwa
    kama unaamini uko na +ve thinking, we nambie ushasikia wapi mtu ansema mi nina malaria au typhod lakini sijui kazini watanichukuliaje?
    komaa kimtindo na msongo mawazo, muombe sana Mungu azidi kukujalia afya njema, pia andaa maisha ya wanao na yako ya baadaye
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    hayakosei lakini
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    you may have a point!
     
  13. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata wewe andaa maisha yako ya baadae na wanao sio yeye tu. sote safari moja. si ajabu wewe unajiona una afya ukatangulia mbele ya haki ukamwacha huyu mwenzio alokubali hali yake.

     
  14. s

    strong lady Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    funguo mbona hujaweka vigezo vingine muhimu kwenye uhusiano eg umri wako, dini yako na vya huyo umtakaye apart from being +
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...