Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimwamini Mungu unatakata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    siasa nzuri sana aisee
    huyu jamaa anazdi kutakata kuliko hata rais wake nakumbuka picha moja akiwa migomban uko anaomba kura anawaimbisha wanakijiji
    sio mchezo Mungu akutangulie akulinde mkuu jamaa nimepata sifa yake kubwa ni mtoaji kwa Mungu si mchezo
    Mungu akuhifadhi mkuu

    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    dah hiyo picha unanikumbusha rais mmoja wa marekani kijana mweusi si mchezo dunia nzima aikulala kusubiri matokeo
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa ana ndoto za kugombea Urais wa Tanzania miaka ijayo.
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hili ndio tatizo la "ombwe la uongozi", kila mtu anadhani anaweza kuwa Rais..
     
  5. e

    ebrah JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la watu wanaofikiri kwa kutumia viungo tofauti na ubongo! ina maana kwenu kunawiri ni sifa ya kuwa raisi? kwanza ni nani huyu?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    jamani huyu ni mpendwa tu wala hana issue na urais ila Mungu anamtofautisha zaidi ya Rais anaemuongoza
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    kama kunawiri ni sifa ya kumwamini Mungu, basi watu kama kina Yohana mbatizaji, Yesu, Stefano, petro, Yohana, Batholemeo na wengine kama hao hawakuwahi kumwamini Mungu. Maana hawakutakiwa sii tu kunawiri bali hata haki ya kishi hawakupewa. Kote walikokimbilia walitafutwa na kuuwawa hadharani. Huku upande wa pili kwa waamini Mungu wakinawiri na kukabiziwa hazina ya nchi, mfano wao ni kama kina Nebkadneza,Farao,Abmeleck,Kaisari,Herode, na wote wa namna yao. Hawa hata wafikiapo kufa katika uzee wao hupata wa kuwazika na kuwalilia maana wameacha urithi mnono kwa vizazi vyao baada yao. Chunguza hata zamani zetu hizi tunazoishi kama kuna walionawiri kama mafisadi, hata waliojificha kwenye mgongo wa dini wakiamua kushikamana na hawa mafisadi katika deal zao, nao ghafla bin vuu Mungu huwanawirisha. Ole ni kwa wale walio amua kutokijisalimisha kwenye ufisadi na kuamua kumtii mungu kwa kila jambo, na kuishi kwa biashara halali kabisa kulingana na neno. Hakuna rangi wataacha kuona!!
    .
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani huyu ni nani!??
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Joel na mkalimani Nyaradu - Makongoro :)
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    huyu si ndio jana aliambiwa hivi '' huyu waziri mdogo anatwambia nini''?

    huyu jamaa anauza sura sana na mpenda sifa toka yuko shule miaka hiyo alipojificha nyuma ya mwavuli wa ulokole
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anafikiria kwa kutumia ma-****
     
Loading...