Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimwaga ugari tutamwaga mboga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitomai, Jun 8, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hiyo sauti imesikika ikisemwa na moja ya mafahari wagombanao. Jaribu uone! Thubutu ukione alichokiona mtema kuni! Huyo mwenye pembe ndefu akawaambia'' hakika nitakufukuzeni humu peponi maana nisipofanya hivyo kiama yangu imewadia.Mumechafua hali ya hewa lazima muondoke maana pepo nzima sasa inanuka harufu mbaya.
    Na nikisha kuwafukuza nimeandaa mpango maalumu lazima mfikishwe kwa kadhi mkuu mkajieleze ni kwa nini msihukumiwe kwenda Jehanamu kwa kosa la kuchafua hewa peponi.

    Mafahari hao wakasema tena: ukitufikisha kwa kadhi tutakuchongea kwake kwani wewe ndiyo uliyotupatia hiyo mikunde.

    Fahari mkuu sasa yupo njiapanda anawauliza washauri wake niwafukuze hama nisiwafukuze?
    Shinikizo linazidi kutoka kwa raia wa peponi wafukuzwe hao mulika mwizi!
    Mkuu wa mafahari kachanganyikiwa ajui cha kufanya saa nyingine anajiuliza sijue nikimbilie ughaibuni?
    Msaada wako unahitajika sana maana hivi vita vya mafahari vitaumiza nyasi nyingi sana.
    Maana sasa nasikia harufu ya moshi wa gesi moshi wa baruti ninajiuliza maana yake nini hii? Harufu hizo tumezoe kusikia huko katika pepo za ughaibuni. Leo hii hawa mafahari wako mbio kuzileta katika pepo hii washindwe na walegee.
    Tunataka amani katika pepo yetu. Hawa mafahari waondoke wenyewe nasema wote wanaotaka kumwaga mboga na hao wanaotaka kumwaga ugari wajivue magamba.
    La hawako tayari iwekwe tiba mbadala kama hiyo ilityofanyika katika hizo pepo nyingine kwa migomo na maandamano wakafa mamia pasina hivyo wangekufa ma kumi elfu. Nawasilisha.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa, labda ufafanue mkuu
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Utaelewa taratibu jaribu kutakari hiyo ni habari nzito ingewekwa katika lugha ya wazi ingepoteza radha
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    fafanua , ugari ninini? au sawa na kusema upikipiki, ubasi, utrekta?
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    na radha pia sijaelewa ni kitu gani,atufafanulie tafadhali
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Wewe ugari ndo lugha gani?Halafu angalia hii, radha ndo nini wewe?
     
Loading...