Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimwaga ugali na mimi na mwaga mboga!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rasib, May 31, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi!
    Jamaa moja alikuwa anaishi na mkeo, mungu akawajalia mtoto ambaye anatakribani mwaka moja na miezi saba. Basi wapendwa hao walipendana sana, hata inapofika muda wa usiku mkeo akitaka kwenda haja ndogo mumeo alikua anam-escot mkeo kwenda kutna hiyo haja ndo. Siku moja mumeo alichelewa kurudi nyumban kutakana na majukumu ya kikazi hadi ilifika saa 5 usiku hakufika kwa sababu ya kikazi(police), basi mkeo wa fudedido huyo aliogopa kwenda kutoa haja hyo nje akamua kumfata mtoto wake pale anapolalaga na kumhamisha mtoto kitandani mwake na kujisaidia haja ndogo kwenye kitanda cha mtoto. Unajua kilichofata?
    Basi cha kushangaza mama huyo baada ya kurudi chumbani mwake akakuta mtoto kanya kajaza kitanda...utafanya nini kama ndo wewe?
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkeo mana yake mke wako na mmeo manake mme wako..mkewe ni mke wake, mkuu cjakusoma.
     
  3. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ***** wewe, ndio ni mke wangu, angukua wako ungefanya nin
     
  4. P

    Praff Senior Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeo wewe
     
  5. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujui kiswahili mpumbavu ww unatuchanganya rudi darasa la 2 ukajifunze. Shenzi kbs.
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    hopeless kabisa
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,545
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    pole sana naona umeambulia mitusi tu!
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahaha
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    loading.......
    error in connection.!
     
  10. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sorry nilitaka kutusi ila anaogopa bann cha kushauri fanya edit kwenye thread yako.

    :->USIPO SOMA UTAKUWA CHAKULA CHA WASOMI:-"
     
  11. S

    Sugar-a Senior Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!!?? sasa nani alienda kazini mumeo au askari manake sijaelewa hata kidogo.
     
  12. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    standard 7
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
Loading...