Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimuona mtu mwenye kitambi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anfaal, Jun 22, 2011.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona kitambi kinaninyemelea, nafanya jitihada kuhakikisha kisitokee, hivi ukimuona mtu mwenye kitambi;
    1. Unasema mambo yake safi?
    2. Unamuonea huruma kwa hali hiyo maana flexibility inakuwa hakuna na matatizo ya afya yanaongezeka?
    3. Unatamani umshauri afanye mazoezi kupunguza hali hiyo?
    4. Unatamani na wewe ukipate kama huna?
    5. Au unawaza nini hasa?
    Angalizo; Naomba ieleweke kwamba lengo si kuwakejeli watu wenye vitambi bali kuangalia mitazamo ya watu na namna bora ya kuboresha afya zetu.
     
  2. b

    butogwa Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vitambi vipo vya aina nyingi: vya utapiamlo, mataputapu, pesa, nk. Fafanua usomeke vizuri
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Kibosile huyo
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kama ma RPC wetu wamekuwa mpaka watu wa mviringo yaani ndambi hizoooooooo
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mjamzito
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    kitambi kama hicho ki-avatar chako kinafurahisha
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ni utapiamlo, na kwa ujinga wetu tulio wengi hudhani kitambi ni kuwa mambo safi kumbe ni ulaji ovyo usio kuwa wa balanced diet, mtu anakomaa na michips tumbo linavutika mpaka ukimuona utadhani ana mimba ya miezi 9. hakika inasikitisha sana na mbaya zaidi na li Dr unalikuta nalo linaingia ktk mkumbo huu. jamani wenye matumbo aka vitambi tujuzeni mnavyo jisikia. kuna mmoja nilimuona mpaka nikajiuliza ivi huyu jamaa akitaka ku ninihiiii na shem inakuwaje?
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    mtazamo wetu sie waswahili ni kwamba mtu akiwa na kitambi basi mambo yake safi...wenzetu ni aibu kuwa na kitambi kwani inaonesha uzembe.
    kama unashindwa ku manage mwili wako...utaweza manage nini?
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kitambi - if you can not control how much goes into your stomach then you can not control a lot of things!
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watu wanavitafuta kwa nguvu zote,idadi kubwa ya wa zaire waliokuwa wanafika uk late 80s
    walikuwa wankula kama hawajawahi kuona chakula,kisa ni wapate kitambi.
    Utawaonea huruma mwili mwembamba,tumbo kubwaaaa
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha! Mviringo?
     
  12. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unatamani umshauri afanye mazoezi kupunguza hali hiyo?
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wengi wetu tunashindwa kutofautisha kati ya kitambi na tumbo kubwa.
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tusidanganyane wakuu hapa, huwezi kupata kitambi kama huna pesa bwana ama kama mlo wako wa shida
     
  15. p

    p53 JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mnaona sifa kuwa na vitambi,siku ukizimika ghafla,ndugu zako watasema 'si bure umetupiwa 'jini',mtaanza kutafutana uchawi na ndugu na majirani
    Ondoa minyama uzembe hiyo!
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah! kwa hiyo kwako ww wote wenye vitambi wana hela? hii ni perception yako, ila wapo wengi tu tumewaona wana vitambi lakini pesa hakuna. Acha kujidanganya wewe ulaji mbaya usiokuwa na mpangilio ndo unasababisha vitambi.
     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukienda baa ya kangara wateja wote wana vitambi
     
  18. womanizer

    womanizer Senior Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitambi ni dalili ya moyo wa shukrani, kuna watu hata ukiwachoma sindano ya mbolea bado wanabaki wakavuuu kama mbao. Mfano Paul Kagame wa Rwanda, huyu jamaa inabidi akapate kikombe ili anenepe. Kiukweli hata MADEMU huwa wanaangalia kitambi ili wawe assured. Bila kitambi huwezi kupata mademu wakali siku hizi.
     
  19. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu kitambi nakiona kitu kibaya sana, siku zote nikimuona mtu ana kitambi huwa nadhani ni mlevi wa bia na nyama choma na pia si mtu makini. Kwa wale wenye vitambi anzeni kufanya abs exercise na pia kucontrol milo...i hate kitambi...unakuwa goi goi fulani hv...no offensive kwa wenye belly fat!
     
  20. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Ni ukweli usiopingika mkuu.
     
Loading...