Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimtaka Mwanamke/msichana...the Do's and Don'ts

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Feb 14, 2012.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakuu mabibi na Mabwana

    Happy valentine's day to you all, kwa niama ya my BIIIG family, sweetie AshaDii, ma hommies, wapwaz, mabinamu, friends in need na wote wenye mapenzi mema.


    Kitu kimoja kinanishangaza sana nimeona ni muhimu tukapeana ushauri hasa kwa siye tunaojiona Wanaume.

    Ukimtaka msichana, ukataka awe mpenzi wako, katika shida na raha, watakiwa kwanza:

    • Uwe na uwezo wa kusimama kama MWANAUME...both in public and in private, uonyeshe kuwa waweza kumtetea mpenzi wako to be katika shida yeyote, waweza kumprotect, to say the least.

    • Usije hata siku moja, ukamtaka msichana kwa gia ya kumpakazia rafiki yako (ambaye unahisi anamfukuzia), kumsemea vibaya/mabaya lengo likiwa kumpaint kama a bad boy. Amini usiamini, kwa kufanya hivyo wampandisha chati rafiki yako, na kujidharaulisha kwa huyo mwanamke...HUTAMPATA. DON'T be a coward....speak it out

    • Katika kumwaga sera za mapenzi a.k.a kutongoza, kuna KUKUBALIWA, KUSUBIRISHWA, Na KUKATALIWA pia. Amin nakuambia, KUWA TAYARI kukubaliana na majibun utakayopewa, Tambua kuwa you are not so special and you may NOT simply be her type. PESA, MALI etc haviwezi KUNUNUA moyo wa mwanamke yeyote MWADILIFU.

    • Elewa kuwa mwanaume kuwa mmbea sio sifa hata kidogo mbele ya mwanamke....Mwanaume unatakiwa unapokuwa na mpenzi wako, uonyeshe upeo wako wa uelewa wa mambo mbalimbali, uhodari wa kupanga mipango ya maendeleo na kimapenzi...sio uhodari wa kuongea mambo ya watu!
    • Ujue kusema/kutumia neno SAMAHANI. Amini nakuambia, hutajuta kamwe kulitumia for you will always be rewarded.
    Na hilo ndilo neno la LEO, siku ya wapendanao.

    Baada ya kusema hayo, nawakaribisha wengineo wajazilizie, of course najiandaa kuja na part 2 kwa upande wa kina dada.

    Happy valentine!:poa
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Umemaliza kila kitu hapo Kaizer!!

    [​IMG]
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmhhh
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Thanks sana mkuu nadhani hii ni course ya maana
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna clause moja nimeitafuta hadi mwisho wa hilo bandiko, sijaiona, naamini ipo kwenye hiyo part two(in pipeline)!
    Nayo ni ..."if, and only if the financial status of a said man is kept constant"
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie naona mboba mlolongo mrefu?? kutongoza ni vita na no nation has benefited from prolonged warfare. so fasta tuu akusubirishe sepa
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kisukari.....usichakachue tafadhali...say it....
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Natamani aliyekuwa wangu angesoma haya.
    Thanks for the good lesson anyway.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sweetie... well uliponiamsha, I thot nini sasa tena (hali we have already done it...lol); Well... am speechless... I think this kind of gives out a message of one of the few reasons I feel Loved by you.... A wonderful way to start Valentine.... Nikiunganisha na our ratiba the whole day... you can not imagine the anticipation I feel in conjunction with that tangling feeling..... Happy Valentines Love...:busu
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hao waadilifu mbona kama karibu wanakwisha kabisa kwenye hizi enzi zetu? Simaanishi kwamba hawapo, lakini kama Marijani (RIP) alivyoimba, '.... kwenye watu kumi binadamu mmoja", naye kumpata ndo shughuli!
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    amesahau kuwa hiki ni kizazi cha nyoka. Nahisi huyo mmoja ni wa kwangu,ila nilisubirishwa zaidi ya mwaka. Teh!
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mwaah Kaizer..me love this course sanaa!
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    This is unexpected from Kaizer... Alter, hongera sana, naona he is coming right now. lol
    Happy valentine days to you two...:A S-heart-2:
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu kama ni siku ya kwanza mnaonana, usiende ukiwa umavunja kabati.
    Namaanisha, usiende umevaa nguo zako za ubatizo
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kutongoza is an art na pia hamna formula maalum. Kila mwanaume ana approach yake, na vivyo hivyo kwa wanawake kuna the way ukimuapproach lazima umpate.
    Kaizer, hizo Do zako na Donts labda useme ukitaka kuwini moyo wa mwanamke na siyo simply ukimtaka mwanamke. Nasema hiv cuz kuna watu ambao hawashindi kitu, wapo radhi kutumia kila njia kuhakikisha wanampata mwanamke/msichana na kweli wanafanikiwa.
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu upo sawa kabisa waadilifu ni wachache ila wapo....kumpata ndio hapo inabidi uwe umetulia, ukiwani yule wa dizaini ya kutaka vitu chap chap, utaishia kwa hao 9 mkuu
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu rejao

    thanks ninamaanisha yote hayo,,,,sikulenga kutenganisha kati ya kuwin moyo wake na simply kumtaka for kwa mwanamke yeyote decent ni vigumu kumpata bila pia kuwin na moyo wake au sio.
    Nakubaliana na wewe pia kuwa this is not a prescription...kila mtu ana namna yakeand these are just basics, kwa muono wangu.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nyalotsi...nini mwaka, kuna miaka...hadi saba lol haina formula ila am optimistic kuwa wapo kama ulivyompata wa kwako!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Thanks baby....Happy Valentines!:busu..unajua sitaki wapwaza na binamuz wawe dissapointed siku kama ya leo
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Najionea maruweruwe tu. Mambo ni Buu Baa. One night stand. Hii yote kudanganyana na biashara.
     
Loading...