Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimpigia dk silaa pigia na wabunge/madiwani wa chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 7, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa kwanza hongeren kwa imani na mwmako mliokuwa nao
    nimeona ni vyema tusaidiane kwa hili kama tujuavyo silaa akiwa mwenyewe
    atapata shida sana embu tujitahidi kama tunamipigia dk silaa rais wetu ntarajiwa basi
    tuwapigie wabunge na madiwani wote wa chadema waweze kwenda kunsapoti
    chonde chonde silaa pekee itageuka sumu tumpe wasaidiizi
    Chadema oyeeee
     
Loading...