Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimezea Tatizo Halitokwisha - Nimeipenda Sana Hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Jul 26, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    udhalilishaji wa kijinsia at work!
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Siyo kwa vyuo pekeyake, hata kwenye siasa kuna haja ya kuangalia..hili jambo ni kubwa sana kuliko tunavyofikiri ila kwa vyou ni mbaya sana coz there is no options..
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi TAKUKURU si wana uwezo wa kulishughulikia hili,hao wadada wanashindwa nini kutoa taarifa kisha kuwaelekeza jamaa eneo la tukio wakiwa na waandishi?Kulikomesha hili ni kazi rahisi sana tatizo kubwa ni kuwa wengi wa wanachuo siku hizi wanapenda mteremko..
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anakula kazini kwake.
     
  6. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawawezi, nao wataomba mechi ya kirafiki.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Takukuru ukiwaambia hii, wanamfuata profesa na kumtip kuwa unataka kum-set up. Prof anawapa hela halafu setup inageuzwa kibao kwako.
    Dawa yake kuwa m'babe. Muambie tu mwalimu mie bado virgin naogopa, ila kunikamata huwezi manake napiga msuli balaa! Atakugwaya tu, lol!
    Kuna mdada college aliambiwa na dr mmoja usiponipa utamu nakukamata. Akamuambia ooh, sorry doctor, mie mbona sinaga utamu? Akaigeuza joke akaishia zake. Stori ikaishia hapo.
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini kuna wanafunzi vyuoni ni vilaza watumia vipochi vyao kufaulishwa.
     
Loading...