Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ukimchukua mpenzi wangu utanirudishia baada ya siku tatu"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Oct 21, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nina rafiki ingawa si kiviile sana, juzi tulikuwa tunapiga story za hapa na pale kuhusu maisha.
    Ghafla tukaingia kwenye story za mahusiano ambazo zimenifanya niandike uzi huu.

    Anasema aliambiwa na dada yake kwamba alipokuwa akipiga story na wifi (mchumba wa rafiki yangu) alimwambia
    "Mimi sina wasiwasi kabisa na mchumba wangu nina hakika yeyote atakayemchukua atanirudishie baada ya siku tatu"!!!

    Nikamuuliza kwa nini g/f wako anasema hivyo, akajibu ah inawezekana hasira zangu zipo mlangoni!!
     
  2. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sa ndio nini,,oyaa mods ondoeni uzi huu unamaliza space tu za bure
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmh kama si kimeo kamtega.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    Habari za kujifariji...tu
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mtu mzima hatishiwi nyau
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    subiri wamchukue asirudi ndo atajua siku tatu au miaka 3
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Hii labda ni kipande cha movie!
     
  8. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa ana kipisi nini, anashindwa kuuzamia mboli boli mtoto akapata raha. anatemea njenje.....loh
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hii ni halisi.......imetokea wiki jana........wewe ulishatishiwa?
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha jf bana
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Sijawai, ila huyo dada ana danganya tu!

     
  12. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu story mbona too short kabla sijaunganisha dots...imeisha
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwi kwi kwi umenichekesha mbaya.Mwanangu una hasira utafikili UHAMSHO kha?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Itafika mahali kabla ya kupokonya mwenza wa mtu ukaombe reference kwa mwenza wake. Like cacico, nataka kutoka na Asprin, hebu niambie tabia zake.
    Unaweza kuokota kimeo cha mtu ukajuuuta!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. amu

    amu JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ''mimi sina wasiwasi kabisa na mchumba wangu nina hakika yeyote atakayemchukua atamrudisha baada ya siku tatu tena huku analia''
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Da King'asti kuna wapenzi wengine wana vituko balaa nyie waoneni hivi hivi watu wanavumilia mengi. Naomba nisiseme sana maana ............................
    Mbarikiwe sana wapendwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ingawa pia kwa upande mwingine uangalie kabla ya kutoa hicho kiapo maana kuna wapenzi wengine kama ni vituko basi wafanyiwa wewe tu kwa sababu zao wazijuazo, akifika huko alikochukuliwa anabadilika na kuwa malaika so anaweza asirudishwe kabisa!.
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa? mpenzi wako anamwambia dada yako kwamba hana wasiwasi juu yako, anajua hata ukichukuliwa na mtu mwingine huyo mwizi atamrudisha tu baada ya siku tatu!
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake!! kimsingi mhusika amepitia mengi na mpenzi wake ..........anamjua vilivyo udhaifu wake mkubwa na kama sio busara zake uzi ungekuwa umeshakatika
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ungemalizia hapo ingekuwa safi sana
     
Loading...