Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukimaliza unipe na mimi..!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by driller, Aug 30, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    madereva wawili walikua wanaendesha magari kuelekea kwenye daraja ambalo ni gari moja tu lina uwezo wa kupita...! walikua wanaenda kwenye opposite direction yani huyu anaenda kule na mwingine anakuja....! sasa kwa ubabe wote wakaingia kwenye daraja kila mmoja akijiamini kua yeye ni mbabe zaidi ya mwenzie..! walipofika kati kati ya daraja wakawa wamekaribiana sana mmoja akazima gari kuonyesha ubabe zaidi ya mwenzake..! basi na huyu nae akazima gari..! mmoja akatoa gazeti na kuanza kusoma kuonyesha kua wala hana haraka...! basi yule mwingine akamwambia huyu alie toa gazeti...."ukimaliza kusoma nipe na mimi......!"
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alafu baada ya hapo gari zote zikatae kuwaka itakua je sijui
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hao madereva watakuwa ni wahehe,manake wajukuu wa mkwawa wana misimamo ya kifala sana!
     
  5. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kali sana! lakini ni bora walivyoamua hivyo kuliko kutukanana au kupigana, atakaechoka kusubiri atarudi nyuma kumpisha mwenzie na safari inaendelea!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Mimi simo!
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe muongo inamaana hyo barabara ilikuwa haina magari mengine?
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hao madereva ni wa daladala nini? aaah aaah aaah
     
Loading...