Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukila mkeo wa mwenzio sharti na wako aliwe...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 26, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hili ni onyo tu wa wale wanaokaa na kufikira wake za watu ukweli halisi ni kwamba kama unapenda kula mke wa mwenzako basi ujue ipo siku ataliwa wa kwako hata ukioa na miaka 50.....kama uamini uliza walijaribu
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hivi ni kweli eeh? kwanini?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    tujaribu mkuu
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naam!
    MLA HULIWA.
    wanawake nao kujirahisisha kumezidi
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...yataka moyo, nitamuangaliaje tena huyu mama nanihii?
     
  6. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muwatimizie haki zao vyema kuepuka maswaiba hayo
    NAWAKILISHA.
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa hakuna swali siku ukimtafuna mke wa mtu weka kwenye kumbukumbu zako kuwa na wewe kuna siku mkeo ataliwa tu, na ukigundua mkeo ameliwa wewe kaa kimya tuCha muhimu ni kuacha wake za watu especiaaly wa marafiki zetu> Kuna washikaji wana roho ngumu sana wankula wake za marafiki zao bwaanaa, mbaya sana hii tabia
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo wa kihaya usemao 'muko omuntu irungu' yaani mke wa mtu ni msitu mkubwa,tafakari kabla ya ajali!
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Sio kweli! Hayo ni mawazo mgando mkubwa, kweli aliyeturoga katuweza!!

    Msemo kama huu unatofautiana nini na wa "aliye juu mngoje chini"?

    Wadau wataendelea kukutafunia mkeo na hawataacha kwa vitisho kama hivi. Hii misemo ipo tu, hata kina mama wanayo kwenye kanga zao!!

    Cha muhimu mkeo akimegwa, na wewe tafuta mnyonge wako utafune mke wake. La sivyi utabaki ku promulgate misemo isiyo na mbele wala nyuma!!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah na muoshwa huoshwa!!!!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndio baba ali!
    angalia usije ukaoshwa!
    BWA BWA BWA!
     
  12. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Vipi kama huna mke -na huamini katika hii institution ya kuoana- na mke wa mtu anajirahisisha?

    Yaani my thing is, the moral of the story here seems to be usile mke wa mtu kwa sababu ukila na wako ataliwa, which is wrong because man should do good for goodness' sake.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu kuwa makini ukimega mwenye mali akijua atakushikisha ukuta.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CERTAINLY,u r the one going wrong!
    kama upo timamu na una afya yako nzuri UTAOA TU,no matter how long will it take.
    .............and finally dear,by the time u get married,TUNAMLA MKEO INSTANTLY
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naam kaka, hapana ubishi kwenye hili
     
  16. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #16
    Aug 26, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wanawake hawawezi kusema NO? mbona tunawaongelea sana wakati wenyewe wapo?
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D:D:D duuuuuuuh!....

    ...nasikia siku hizi kuna kikundi cha kukodiwa kufanya kazi hiyo, utunda utavishwa na picha utapigwa, balaa!
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Unalazimisha sasa? Watu hawataki kuoa, wewe una force king!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    mke wa mtu mtamu bana,asikuambie mtu,
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mke wa mtu raha sana full maufundi, ila hatari kiaina
     
Loading...