Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukikutwa unaonesha picha za ngono ukumbini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Salathiel m., Sep 25, 2012.

  1. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Eti wadau ukikutwa unaonesha picha za ngono ktk ukumbi na ukikamatwa utashtkiwa kwa kosa gani? plz help
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa kosa la kuonyesha picha za ngono.......
     
  3. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kosa la kukiuka maadili ya nchi
     
  4. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kosa la kuzionesha bila ya kuwa na 'lab.' ya"practicals". Ikiwa vigezo na masharti vitazingatiwa, hapo hakuna kosa ambalo kwalo utashitakiwa ati!
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utashtakiwa kwa kosa la kuonyesha picha za ngono
    Na itategemea ulikutwa nao wana umri gani kama under 18 utakuwa mfano kwa wengine
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Kosa ni kuonyesha pilau public,utashitakiwa na jamuhuri.....
     
  7. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza usiwe na kosa lakini Serikari ikiona inafaa inawea kuagiza upigwe na kitu chenye ncha kali
     
  8. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Comedian
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umewahi kuangalia hizo picha za ngono?
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    picha zote za ngono ziko rated 18+ sasa kama wakikuta watoto wako humo utajua sheria ipi itakuadhibu
    kwanza hata Mungu hapendi
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watakutafutia kosa tu ili wapate ulaji...ukishawapa wanakuachia!
     
  12. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala sitakutwa maana sifanyagi hizo vitu. Ila ukifanya hivyo hakuna mashitaka bali ni hukumu ya kwenda jehanamu.
     
  13. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kosa la kutoa tutorial pasipo na mtihani
     
  14. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    watatumia sheria gani? ikiwa wanazamaji wa ilo pilau ni under 18 na kuendelea?
     
  15. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ninazo kwene cm yangu,mbona ata wewe ulidownload? nizile nlizokuonesha
     
Loading...