Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukikutana naye........UTAMUULIZA?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Aug 23, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Wapendwa marafiki salamu,

    Jana nlimpigia simu rafiki yangu. Alipokea akiwa na simanzi kubwa. Kumbe ndio alikuwa kapokea habari ya msiba wa kaka yake. Alikuwa analia na kuongea kwa shida. Nilihuzunika kwa niaba yake..........kama si nguvu ya Tusker Malt labda nami ningemwaga chozi. Mnywaji mwenzangu akashangaa kwanini nimepata simanzi ya ghafla, nikamsimulia.

    Huyu mtu akaniambia neno ambalo limenifanya nitafakari kwa kina usiku kucha......... Namnukuu: "Ndugu yangu, Mwache Mungu aitwe Mungu na aendelee kukaa hukohuko aliko maana ningepata nafasi ya kukutana naye sasa hivi ningemuuliza KWANINI ULIMCHUKUA BABA YANGU nikiwa bado mdogo nikataabika namna ile?"........ Nilichoka na mpaka sasa nimechoka.....Jamaa alivyonisimulia maisha yake, jinsi mama yake alivyohangaika.......Kweli kila mtu ana swali lake.....Dah!

    Nami najiuliza.... Hivi ningepata nafasi ya kukutana na Mungu akanipa nafasi ya kumuuliza au kumwambia chochote ningemwambia na kumuuliza nini?.....

    Kwanza ningeanza na shukrani:
    Ahsante kwa kuniumba Mwanaume..... manake angeniumba mwanamke ningemuuliza kwanini ameniumba mwanamke.
    Ahsante kwa kunipa mke mzuri (japo kwa ubinadamu wangu huwa natelezaga) na mabinti wawili wazuri.
    Ahsante kwa kunipa wazazi wanaonipenda na kunijali sana
    Ahsante kwa kunipa ndugu, marafiki, majirani tunaoheshimiana na kupendana sana.

    Then lazima ningemuuliza;

    Kwanini tatizo hili limetokea kwenye familia yetu?..... Kwanini kwetu?......... Ningemuuliza mbona kila siku tunakuomba kwenye maombi/sala utuondolee hili tatizo lakini huliondoi?........Lazima ningemuuliza...Niape?

    Kuna mtu mwingine huku angekuwa na Swali kama angekutana na Mungu na kupewa nafasi ya kumuuliza?

    Kama alivyonambia ndugu yangu, mwacheni Mungu aitwe Mungu......... Na aendelee kukaa huko aliko.
    AMINA.

    Leo ODM yuko kimajonzi zaidi.
    Harudi kitandani wala nini. Anajiuliza tu.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ahhhhh.....ngoja kwanza nitarudi.......
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nitamuuliza kwa nini watu wengine ni matajiri yaani mtu mwingine toka tumboni mwa mama yake ni full raha na mwingine toka tumboni ni full mahangaiko why?
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Babu pole kwa majonzi...........kazi ya Mungu haina makosa
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhhh ngoja kwanza nitafakari na nitarudi baadae
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi ningemuuliza Mungu una moyo wa namna gani wa kumuacha Asprin aendelee kuwa hai ilihali umempa mke na anateleza na mabinti wengine?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Angenipa muda zaidi ningemuuliza: Kwanini alikubali nikazaliwa Tanzania?

    Kwanini hakumfanya baba yangu awe Rais wa nchi hii?

    Hakutaka mama yangu awe Firstlady?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Dah...kweli aisee.... Kwanini aniache nahangaika wakati ana uwezo wa kuilaza baioloji yangu pale naposaula boxer mbele ya binti asiye mke wangu?............Hilo la kuniua ningemuuliza kwanini unamuacha Ezan hai wakati anataka uniue?
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ningemuuliza Mungu je, ana lengo gani na Tanzania? na je Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania ina mzidi nguvu?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ningemuuliza mengi kwa nini Tanzania ina viongozi legelege na wasiojali maisha ya wananchi wao
    Kwa nini kuna umaskini wa kutisha miongoni wa mwa watanzania
    Kwa nini kuna ugonjwa wa ukimwi na haupati dawa ya uhakika utuache tunajilia tunda kiulaini bila kula na maganda yake
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kwenye hiyo bold hapo, nadhani angekunasa kibao.... hahahahah

    At least angalau nimefanikiwa kucheka LOL
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ingekuwa kama hapo nilipobold........mimi kalagabaho singekuwa rafiki yako.......
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah! tafakari inahitajika zaidi ngoja nitarudi baada ya muda kidogo.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mbona una urafiki na Riziwani? Unahisi mi ni katili kihivyo? Ntake radhi.....
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Halafu ningemwambia kwa nini alitufanya tuwe tunavaa nguo angetuacha tuwe tunatembea uchi tukikutana ni kuangushana na kula tunda tuu hakuna kuvuana nguo wala nini
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Kwani hii mada ina nini? Mbona wengi mnasema mtarejea!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Kama kuku??
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Watu wanamwogopa Mungu, lakini hawaogopi kutenda dhambi....Hhahaha....
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhh!!!!! Pole sana kwa majonzi babu....kweli kabisa tumwache Mungu aitwe Mungu....
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa....
     
Loading...