Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....ukikumbuka huwa unacheka au kufehedheshwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngararumo, May 30, 2012.

  1. n

    ngararumo Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..jamani leo naomba tujadili jambo ambalo ulshawahi kutenda au kutendewa ukiwa shule ya msingi au mdogo ambalo lilikufehedhesha au had leo ukkumbuka huwa unacheka

    ...mimi nakumbuka nikiwa darasa la tatu kitabu kilipotea darasani kuna jamaa alikua ameiba ikawa bonge la noma sa jamaa aliyeiba akaona kimenuka akakiweka kile kitabu kwenye mkoba wangu sa waalim wakaamua kufanya msako wa kile kitabu wanakagua mmoja baada ya mmoja kwa kuwa mimi nilikua najiamini ni kawa wa kwanza kukaguliwa nimefungua mkoba wangu mara kitabu hiki hapa sikuamini macho yangu wanafunz wenzangu wakaanza kunizomea nakuniita mwiz.....hadi leo nkkumbuka huwa inanifehedhesha sana
     
  2. p

    princenassoro Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole cna na huyo jamaa ulili mfanyaje baada ya kujua
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Dah, mi nakumbuka siku moja mwalimu alituchapa mpaka damu ikavilia matakoni. kwa vile nilikuwa mtoto nilikwenda mpaka kwa marehemu baba yangu (RIP) nikamwonesha nilivyochapwa c nikavua nguo nikamwonesha ******. duh mpk leo nikikumbuka nacheka kweli. utoto bana asikwambie mtu!
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mi nakumbuaaa nilikuwa na majitaa wangu...tulikuwa tunatabiaa ya kutembea na vioo na kuchungulia wasichanaa,siku mojaa mwalimu wa kingereza alitegeshewaa banaa afuu mi ndo nilikua na ingia kwa vile nimechelewaa nikawaa na nyata...laahaula mwalimu kugeukaaa ananiona,akakanyaga kilee kioo mama yangu.....sipendi kuendeleaaaa ofisi nzimaaa inakuchapaaa doh
     
  5. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ..mie nilipkuwa shule ya msingi..ilikua nikichelewa namba tu..najichanganya kwa wapiga ngomza za shule( bendi ya shule)
     
  6. n

    ngararumo Senior Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaa pole sana...
     
  7. n

    ngararumo Senior Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo nahisi itakua tanga kwa kuwa kipaji halisi ni wa tanga....
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Thnks mkuu
     
  9. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kipaji yupi? Au ni mchicha? Yule wa kwa muta?
     
Loading...