Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

{ukikatazwa kuoa nawe ukaoa utapata chamtemakuni}

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bg_dg_dy, Nov 21, 2011.

  1. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wana jamvi ushauri nipeni jamani niko njiapanda mwenzenu, nilikuwa na uhusiano na binti moja ambaye pua alitokea kuwa rafiki wa mama angu mdogo. Nilianza uhusiano nikijua fika kuwa huyo binti alikuwa rafikiye maza mdogo ila nilimficha maza mdogo, baada ya miezi kadhaa maza mdogo alinipigia cmu huku penzi likiwa "hot" na kunielezea mabaya ya huyu binti (mabaya ambayo nami nilifanya utafiti kwa nduguze na kuubaini ni ya kweli) binti analo pepo la ngono kuwa ni mshenzi wa tabia yeye kusema hapana kwa mwanaume hawezi (upewacho na mungu kumyima mwanaume dhambi) alishadirili hata kutembea na marafiki wa ndugu zake. Maza mdogo kasema anamjua fika tabia yake mbaya na kipindi kile wanaweza kutoka kwenda sehemu mwenzake ghafla akimwona mtu mwenye gari atahairisha hiyo issue na kuibuka na safari nyingine na huyo mwanaume kurudi kwao usiku sana, pia yeye kuishi kwa wanaume ni zake tu.

    Katika uhusiano wetu nilishafanya uchunguzi na kubaini kuwa yasemwayo ni kweli nikamtegea mtego akaniambia yuko sehem fulani ila nikaprove hakuwa sehemu hiyo mbaya zaidi kaenda kumtembelea mwanaume mmoja ofcn kwake ambaye ana umri mkubwa kumzidi yeye miaka 20. Pamoja na mambo mengine mengine nikamdaka chatroom akiflirt na wanaume hadi moja kasave namba kwa jina la kaka yake. Then nikampiga kibuti.

    Baada ya miez mitatu nikarudiana nae, wkt narudiana nae kumbe alikuwa na uhusiano tena na jamaa mmoja hivi nae kamshobokea kisa gari. Any I didn't give a damn cause ckuwepo at that time.

    Binti anafanya kazi mkoa mwingine ila majuzi maza mdogo nae kanpigia na kuniambia chonde chonde achana na huyo binti, mie nikamsikiliza ikaingia sikio moja na ikatokea sikio jingine. Sasa cku moja binti alikuja mkoa niliopo bila hata kunitaarifu nikashangaa mpenzi inakuwaje haumshtui mwenzako? Well alikaa cku mbili na kurudi ila kila nikimpigia cmu aliniambia yupo mkoani well nikachukulia poa though baadae nikapewa taarifa na ndugu yake moja kuwa mbona walikuwa nae kwenye function moja ya ndugu.

    Kuna issue nyingine hapo serious ni kuwa binti mwenyewe ni mjamzito miezi mitatu

    Wanajamvi nipeni ushauri a way forward nionayo mie hapa ni kuwa cwez endelea nae naomba nisikie nanyi great thinkers what do you propose?
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Asee...
    Una roho ngumu sana ........
    Ila ulikashawahi kukatazwa kuoa?
     
  3. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unataka kuoa "Jamvi la wageni"? Duuh.. kazi unayo hapo.!!
     
  4. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo bado hata cjaoa, ila nimeambiwa niachane nae
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hivi unataka mpaka ufe ndo ujue kwamba huyo ni ......?!...
     
  6. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila kweli usemayo ndugu Eiyer mkataa pema pabaya (kifo) panamwita
     
  7. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] jihadhari kabla ya hatari...
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka tukushaur nini sasa....... Oa si umependa :spy:
     
  9. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya incidence ilotokea tena na nikizingatia maneno ya stradler, eiya na jameeyla cwez oa ni kuachana nae tu
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanaume wa hivi kumbe bado mpo jamani...
     
  11. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kumbu ile slogan ya "Hiv free generation begins with You" utapata maradhi yasiyotibika kula kona
     
  12. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duly noted with thanks bwana kashengo, ni kweli yatakuja kudhihirisha msemo usemao asiyesikia la mkuu huvunjika mguu
     
  13. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Huyo achana naye kabisa. Hata kama unampenda vipi, tulia, utampata mwingine atakayekufaa zaidi. Halafu usikubali mimba, make unajua wenye pesa hawalei mimba watamtolea nje fasta. Atakuja kwako akishatemwa na kujifanya ametulia kama kondoo. Kitakachofuata: 'mpenzi nikwambie kitu? Nina mimba yako'. Usikubali mpaka kipimo cha DNA kithibitishe. Halafu 'title' yako inaoyesha umekatazwa kuoa lakini habari inaonyesha 'umeshauriwa' kuachana na huyo malaya na unaweza kuoa mwingine.
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama mother wako mdogo amekuonya hivyo hujamwelewa sisi utatuelewa kweli?
     
  15. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi kweli wewe mzima kweli?? Unaomba ushauri gani wakati mama yako mdogo humsikilizi?? sasa hiyo mimba ni yako?? pole sana ila utajuta very soon....
     
  16. ram

    ram JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Sikio la kufa......
    Hiyo mimba ni ya nani!
     
  17. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ram nimeambiwa ni yangu
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli na wewe kichwa ngumu!pole
     
  19. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sikulaumu hata kidogo. Labda binti anajua mambo ndo maana hukutaka kumusiliza mama yako mdogo. Penzi la kicheche lilikuchanganya.
    Kubali mimba ndo garama za uzembe wako.
     
  20. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duh!ww unaroho ngumu kama ya paka!!!ikatae mimba mpaka vipimo vya DNA vionyeshe ukweli,nenda kacheki afya yako then tafuta mwingine.
     
Loading...