Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukijua huu...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Apr 8, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Milionea mmoja alienda benki kuomba mkopo wa shillingi 250/=
    Meneja: Sasa wewe pesa zote ulizonazo unaombaje mkopo wa 250?
    Milionea: Nimesema ninataka mkopo wa 250, kama hamnipi nitatoa pesa zangu zote nikaweke benki nyengine.
    Meneja: Tutakupa mkopo unaotaka lakini kumbuka kuwa 250 kwa mwezi riba itakuwa 750/= pamoja na dhamana.
    Milionea: Sio kitu, nitalipa riba na dhamana ninaweka Marcedes Benz yangu"- akamkabidhi Meneja ufunguo wa benzi akaenda zake. Alipofika kwake akamwita mke wake:
    "Maria, sasa tunaweza kuenda zetu likizo tukiwa hatuna wasiwasi. Gari nimeiweka benki kwa Shs 750 tu kwa mwezi, kule iko salama zaidi Parking ya umma."
     
  2. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Great idea
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    huyo manager hana ubongo wa hesabu za uchumi. ama ni m2 wa deci ama vibati mitaani
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    AhAHAHAH:violin:
     
Loading...