Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiitizama picha hii ya mh mbowe unawaza nini? Siasa mmmmh

Discussion in 'Jamii Photos' started by The only, Dec 14, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    [​IMG] MBOWE 1.JPG
    source : Michuzi blog

    Hapa ni Machame ,Hai akichangisha watu wajenge msikiti ujulikanao kama Rambo.
     

    Attached Files:

  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siasa ni wizi mtupu. Si hasa bana we acha tu, sijui hapo alikuwa shehe.
     
  3. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tangiapo hapo mbowe anafanya wizi mtupu...!!!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa we kweli kilaza, ina maana uwezo wa kufikiri ndio umefikia mwisho? angalia hapo kwenye red
     
  5. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hili la 2015 mbona tutashuhudia michango mpaka kwenye unyago jando n.k mbali kwenye makanisa na misikiti.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    acheni majungu nyie, inamana kuvaa kanzu na kibarakashehe ni kosa? Mbona mrema anavaa hamumsemi?
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli misikiti na makanisa imekuwa mitaji ya kisiasa kwa wanasiasa.MUNGU tunusuru siasa isimeze dini.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kusaka umaarufu si kazi ndogo....
     
  9. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    safari za kuelekea 2015, tutaona mengi zaidi ya haya tusubiri
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama mi ni kilaza, wewe ni kilaza squared. Maana ninavyofahamu waTZ wote ni vilaza, maana tumefumbia macho uporaji wa mali zetu za asili. Kwa hiyo wewe usiyejielewa kama ni kilaza unakuwa na ukilaza wa aina mbili.
    1. Ukilaza wa kila mTZ.
    2. Ukilaza wa kutokutambua kuwa nawe ni kilaza.
    Therefore you are kilaza squared, hence proved.
     
  11. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani waislamu na shura ya maimamu mbona hamtoi tamko kuhusu hiyo kanzu ya mbowe? nilitarajia hili kwa kulidhalilisha vazi hilo
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mavazi tu, hakuna jipya hapo.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    uchaguzi mzuri wa mavazi,nazani dizaina amebobea.
     
  14. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    politics = polifix
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    anacheza ngoma ya siasa au ni mtu wa kujichanganya,hakuna zaidi
     
  16. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata kambarage alifanya mbinu hizo alipopata wazifa waisilamu walikiona kilichomfanya kuku kunywa maji shingo juu hadi hii leo waisilamu wamekuwa mashakani ,kambarage alikuwa anavaa mpaka taribusshi na kanzu ili kuwafanyia hadaa waisilamu na kwa imani za wasilamu waliamini kuwa alikuwa mtu mwema kwao leo wanajionea wenyewe .
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuvaa kanzu si lazima uwe shekhe...ni vazi la heshima sana tu kwa wanaojiheshimu
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kanzu na "kibandiko" si vazi la Waislamu pekee, ni vazi la asili ya Mashariki ya kati ambako linavaliwa na watu wote kule hata wasio na dini.
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hata Nyerere alikuwa anavaa barghashia!
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ukienda nchi ya chongo nawe finya lako jicho!
     
Loading...