Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiisoma hii ni lazima uanzishe ubishi huko uliko...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amicus Curiae, Sep 13, 2012.

  1. Amicus Curiae

    Amicus Curiae JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Eti Rais wa Nchi anatembea na Wallet ya kuhifadhia fedha? Ya nini sasa wkt kila anapokwenda anakuta kaandaliwa kila kitu...
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Anakuwa nayo bwana kuna baadhi ya viburudisho inabidi avilipie kwa cash money.
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nyumba ndogo atazitoaje??lazima awe na wallet
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anatoa zawadi kwa wanaojipendekeza mbele yake hasa watoto na wanawake.
     
  5. Amicus Curiae

    Amicus Curiae JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hahaha aya poa nimewasoma wadau, almanusura watu wapigane hapa mtaani kwetu wakibishana kuhusu Mh Rais kutembea na wallet!
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh...wengine wote hawabebi kasoro uyu wa hapa TZ
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Si kila anayetembea na wallet ameweka hela, wengine wanaweka hadi hirizi
     
  8. Amicus Curiae

    Amicus Curiae JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bagah kwanini wa hapa anaibeba???
     
  9. Amicus Curiae

    Amicus Curiae JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hahahah haya nimekusoma Waheed!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa...
     
  11. KML

    KML JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yani madongo ya hii comment yanamwelekezea papaa JK wakat mtoa mada hajaspecify rais gani
     
  12. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakwetu anabeba kwa ajiri ya kuwekea pipi za watoto.
     
  13. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    mbona huna nidhamu wewe na Rais wa kwenu!!
     
  14. L

    La Voz Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hukumbuki alinaswa na ma cctv kameramaney kule dubei kipind kile akipiga boonge la shopping center ,
     
  15. Kauzu Kinyama

    Kauzu Kinyama Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa cha ajabu ni nini?kuwa rais haimaanishi kuwa usiishi km binadamu wengine hasa km matendo hayaathiri jamii
     
  16. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    itakuwa ni mazoea tu, hata obama hakutaka kuiachia brackberry yake
     
  17. B

    Barbaric Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndani ya nchi hatembei nayo , lakini nje anakuwa nayo
     
Loading...