Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UKIGUNDUA unasalitiwa utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lynxeffect22, Apr 3, 2012.

  1. lynxeffect22

    lynxeffect22 JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 625
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .....................
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wauliza jibu tena...
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo mengine kuyatolea maamuzi ni ngumu mpk yakukute..
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo mengine kuyatolea maamuzi ni ngumu mpk yakukute..
     
  7. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo tupa kule! Mbona warembo kibao, maisha yenyewe yanavyotupeleka mbio unaruhusuje tena kuishi kwa stress za mpenzi. Ukimpata mwingine naye akakuzingua unaacha kabisa kuwa na permanent relation maana utakuwa huna bahati nazo hivyo unajisajiri kwa wale wasio rasmi maana hao hutakaa upate presha ni mfuko wako tu na ukiwa mzuri katika kazi na ukawa mwaminifu wa kulipa kwa mujibu wa makubaliani kuna siku utapewa na offer!
     
  8. S

    Smarty JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    chanzo cha mwenzio kukusariti ni wazi kuwa haumridhishi kunako samweli sita..waingereza waliwai kusema kuwa.. Your greatest enemy is yourself...jiulize kwanza kwa nini mwenzio anatoka nje? Ni wanawake wachache ambao wanaweza kuthubutu kumwambia mpenzi wake kuwa haridhiki.. Unatakiwa kufikiri utafanyaje kuzuia hii hali na sio utafanyaje ukigundua unasalitiwa..
     
  9. L

    Liliy Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inategeme kuna wakati mwenza wako anakusaliti kutokana na makosa ya mwenzake kutokumjali, kutokumlidhisha ila kuna wengine ni tabia tu ..NI bora hujue undani uliosababisha mpaka akakusaliti na ukigundua ni tabia yake tu au tamaa za kimwili huyo hachana nae hakufai kabisa
     
  10. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itategemea bt probably nitamsamehe!
    Kama atapima kiafya mzma!
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Excuse me? Ukisalitiwa wewe ndie umekosea? Sijaelewa vizuri hapa.
     
  12. M

    Mr. Chi Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only two things involve: msamehe au achana naye, na hamna jambo lolote linaloweza badilisha kilichoishatokea....lakini pia hii inaweza kumtokea mtu yeyote kwani sio wote wanaolewa au kuoa watu ambao ni wa ndoto zao (woman/man of your dream)...kwa hiyo it is very possible kwa mtu akiwa ndani ya ndoa na siku moja akaona/kupata type ya mtu aliyekuwa ana-dream kuwa naye before...kitakachofuata wewe mwenyewe unajua.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wanaosaliti wote hawaridhishwi??
     
  14. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    navunja mkataba!
     
  15. Zizu

    Zizu Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nampa shua then bye bye.
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ah bado sina jibu ila i think i will do sommething unpredictable and unbeliaveble
     
Loading...