Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukigundua Rais anatembea na mkeo utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Jan 4, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkeo kaacha simu yake ya mkononi wakati akiwa bafuni anaoga na kasha kuaga kuwa anaenda kitchen party. Mara simu inalia na unaamua kuipokea. Unasoma jina ni la Rais wa nchi yako. Hauamini. Unapokea simu na anayekujibu unamtambua kwa sauti yake kuwa kweli ni Rais wako wa nchi. Naye bila kujua kuwa aliyepokea ni tofauti na hawala yake, anakwambia 'Wahi nakusubiri ikulu, pitia geti la Waziri Mkuu'.

    Utamruhusu mkeo aende kitchen party kama alivyodai?
    Utachukua hatua gani baada ya hapo?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ujinga huo sifanyi.
    No kwenda na hakuana kutoka na kibano atakipata
    Yule yule aliyeonewa na Mugabe si mimi!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    andika kitabu
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    utata mwanzo mwisho.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ledga Chila tenga Sio?
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nami nitamtafuta mke wa huyo mheshimiwa nimchape nao :)
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kaka utampata wapi mama huyo? Tupe maujanja hayo.
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ilikuwaje? Ilitokea kwake?
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kwanza unachukua No ya simu ya Huyo Rais,Pili unaandaa Taraka!!Unampigia huyo Rais unamwambia kwakuwa mimi niraia sina uwezo wakuvaana na wewe sasa mke chukua na taraka akirudi ataikuta na ninaenda kwenye vyombo vya Habari kuwaeleza kuwa Rais Kanipola mke inakuwa nistori ya siku katika vyombo vya habari!!Lazima akuite myamalize nakama akikuita usiweke bifu utauwawa!!kubali yaishe upewe uwaziri wa chee na wewe kamata demu mwingine maisha yaendelee lasivyo kifokitakuwa kikuita kama utataka kuleta bifu kwa rais!!
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwaaaa.. Happy Christmas and Merry New Year (nimechanganyikiwa kukuona). I missed you. Utata gani dear? Changia mada basi Cheusi..Please..
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hapa ukituliza akili unaweza 'kutoka' kiani
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo ni kumtafuta mkewe tu..mbona atapatikana! na nikimpata namla kwa haki na taratibu zote na hasira kwa mbaaaaaaali
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh hiyo avatar yako child mole au?
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kaka mbona yalitokea kwa Sir George Kahama? Nasikia alipogundua naye aliamua kumuoa mdogo wa mkewe (ukoo wa Rutinwa). Yaani Sir George alipogundua akaamua kupiga kwa shemeji yake; na hivyo ameoa wake wawili kutoka familia moja. Mara Balozi, mara CDA, mara Waziri,... katulia tuli...
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Nitamwomba anipe cheo cha Balozi wa Kudumu Umoja wa mataifa ili nimwachie jumla
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    That is only solution other wise you w'll be killed by security agency kwani atasema anataka kunidharilisha sekunde haupo duniani!!
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nenda kamuulize Presdaa wa kwanza wa Zanzibar... aliendaje akhera...!!!
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Unachagua moja,aidha kaugonjwa na kula bata (manake ushajua lazima utumie nafasi) au kumpiga chini afu Mkulu aendelee kumega taratibu plus kukosa hizo bata..(japokuwa vyote viwili roho itauma anagalia wapi itauma kidogo)
     
  19. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hayo ni mafunzo kwa wanandoa
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nitaona kawaida tu, vitu vingine ni kuvipotezea tu ili uishi kwa amani
     
Loading...