Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukigundua mumeo nae ana "mume" utafanyaje?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annina, Nov 26, 2009.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dunia hii ina mambo mengi ya kustaajabisha, moja wapo ni hili la jidume kuoa huku na lenyewe limeolewa! yaani kuna mwanaume mwenzie anamkula na kumhudumia kama yeye anavyofanya kwa mke wake. Nasikia case hizi zipo nyingi, sasa najiuliza huyu mdada akigundua mumewe ni chakla ya jibaba fulani atafanyaje?
     
  2. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Atafute hili jibaba limege pia.
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kupumuliwa tena loh!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Tafute na yeye wakina ""mac d"""
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Hapo huna cha kufanya zaidi ya kwenda bagamoyo
    ukaoshwe,,,,maana huo ni mkosi.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    kabisa lakini sio kwetu pemba
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    pemba ndo mkoje?
     
  8. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimecheka mpaka basi, yaani kweli ni mikosi kama ni kuoshwa iwe kwa maziwa sio maji vinginevyo Kakobe achukue nafasi yake apige maombi ya nguvu...
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    jambo kama hilo ni mkosi kabisa..
    Ni sawa pia na kugundua mkeo anatembea na baba yake.
    Ni mkosi mtupu...
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    hivi kuna kitu kama hiki mkuu au ni hadithi tu???
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    swafina
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kila mwenye kulamba sharti alambwe kaka hiyo principle tangu uongozi wa karume ati...
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    sidhani mkuu hii itakuwa mkewe anatembea na mkwewe
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280

    mimi mwenyewe sitaki kuamini,but
    watu wengi wanasema hayo mambo yapo..
     
  15. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu kama hichi, kama kipo labda ni kwa asilimia ndogo sana. Uwezekano mkubwa ni kukutamke wako wewe anatembea (analiwa) na baba yako mzazi!
     
  16. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukigundua hivyo inabidi nawe uwe msagiji au usagwe ili iwe ngoma draw. Pia unaweza kumshtaki huyo anaye mkula mme wako kwa wazee wa ukoo teh teh..
     
  17. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo inatakikana kuwepo na threesome.

    (Raha tupu):)
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    piga chini tu!
     
  19. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna maelezo hapo, ni kumwaga tu. ataonyeshaje uanaume wake kwangu na wakati na yeye ni jike la mtu lol, i dont even wanna think abt this, it sucks!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha inachekesha na kusikitisha maamuzi yangu nitayachukua pale tu nitakapogundua lakini kwa sasa sina la kuongea duh kasheshe
     
Loading...