Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukigundua kuwa ni jini utafanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 9, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    Umepata msichana miezi mitatu nyuma, mmependana naye sana na ana kila sifa unayoitaka. Kuanzia umpate mambo yako yananyooka sana, unapata hela katika mazingira ya kutatanisha sana. Mara ukute milioni 2 kwenye mfuko wako wa koti wakati hukuziweka, siku nyingine ukakuta milioni 70 kabatini kwako.
    Baada ya mauzauza hayo unaamua kumjulisha mpenzi wako. Anakusikiliza kwa makini kisha anacheka kicheko cha dharau sana na anapotea kwenye upeo wako wa macho (anayeyuka).
    Je ndugu yangu utachukua hatua ipi?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kimbiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa kama kayeyuka si ndio raha unalula mwenyewe milion zako 72, majini ni watamu sana na ni wazuri sana wanajua stail zate uzipendazo anazozijua na usizo zijua usiombe ukutane nae hutamuacha kamwe!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    usha wahi kumega jini?
     
  5. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    Aah! Umeshakutana nao nini?
     
  6. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    inawezekana huyu jamaa kamega kabisa
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kimbia kwa wakuu wa dini yako ukaombewe koz hawatoi hizo pesa bure, ndio yale baada ya muda unambiwa mama yako then baba yako wanakufa tu, kumbe ni sadaka ya hizo pesa za bure
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    heheeh ntadumisha upendo na nitafurahia sana! hapo itakuwa hakuna mzinga wa vocha wala hakuna kufeki yale mambo yetu. Halaf unamshtua tu sasa hivi geuka shosti wa JF anageuka, enhee geuka Rose1980 anageuka, geuka Dena Amsi anageuka. Unajishtukizia ushalamba JF nzima mpaka mods wenye jinsia ya ke.

    Ushanipandisha mzuka, Mkuu naomba contact za hilo jini.
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Huwezi ukakimbia kivuli chako bidada,
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mmmh we kweli unaroho ya kichaga ila unanyota yakiarabu, ngoja upate hzo contact tuone manjonjo yako mkuu.
     
  11. M

    Magoo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    pesa unapata ukiwa kivulini taabu ya nni maadamu haudhuriki nafanya mambo ya maana
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kweli wewe ni gileti sinka
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nakimbizia mshiko bank ili asije akaupoteza kimiujiza alafu nampa talaka tatu @ once
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,263
    Likes Received: 8,862
    Trophy Points: 280
    Alinacha.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    halafu na wewe nina mashaka sana juu yako, huwa nahisi umeumbwa kwa moto
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,694
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ukimbie mpaka wapi?
    Utajisumbua bure kumkimbia, kwan akitaka atakupata tu.
    Kama mtamu we mega tu,
    Isitoshe ndio kama hivyo shida zako ndogondogo na kubwa zinatatulika!!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo inabidi usali na kuwashirikisha viongozi wako wa dini ili uepukane na hilo balaa na pia wanaume kwa wanawake tuepukane na kuingia kwenye mausiano na mtu ambae hata hujafuatilia background yake kwani itatuepusha na mambo kama haya
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Akimbilie wap? akati uko aendako atamkuta!
     
  19. GABOO

    GABOO Senior Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa,hawa marai wanafikiri majini ni ishu,hayasiti kukutoa roho,omba sana usi fall in luv with a jini.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    BjBj bana.... Dah!
     
Loading...