Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukifumaniwa nguvu zinakwisha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jan 20, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wazee wenyewe, katika stori wengi tunaamini kwamba ukimfumania mtu anachukua mali zako nguvu zinamwishia. Hata kama ni Sylvester Stallone (Rambo) unaweza kumkaba koo na ukampa vibao vya kutosha asikufanye kitu.

    Nakumbuka stori ya jamaa mmoja huko katika kijiji fulani mkoani Kigoma ambaye alipewa ishu waifu wake yuko na jamaa gheto. Mshikaji huyo akaenda kichwa kichwa huku amekunja mikono ya shati na kugonga mlango hapo gheto. Yule mwizi wake alifungua mlango akampa kichapo na kurudi ndani akajifungia. Jamaa kuona vile akakusanya wapambe wake wakamsaidie lakini walipofika yule mgoni kwa kujiamini kabisa akawetembezea mkono wote na akarudi kujifungia ndani. Kilichofuata yule mke alijiua kwa soo iliyotokea na mwizi akapotea jumla.

    Je ni kweli kwamba ukifumaniwa nguvu zinakwisha na network inapotea au inategemea kujiamini kwako? Leteni ishu....
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    What is the motive of this story? Naona kama jibu unalo mwenyewe!!
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nataka tu kufahamu maana inaonyesha huyo jamaa wa Kigoma aliweza kujisimamia. Nimekukumbusha mbali nini mkuu? Isijekuwa ulishakula kichapo!
     
  4. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inategemea na jinsi unavyompenda huyo mwanamke anayemegwa humo ndani.

    yaani kama unampenda sana lazima utatoa kichapo kikali kwa wote wawili kisha unamchukua mkeo na kwenda kumsakata wewe mwenyewe
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jaribu kufumaniwa uone inakuwaje
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nina mbio sana siwezi pata kichapo
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama ujajippanga kumega mke wa mtu ukifumaniwa utaishiwa nguvu lakini kama upo fiti unatembeza mkono unaendelea na uroda labda demu mwenyewe asiwe bomba
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Nimeshawahi kushuhudia hii shughuli live ya mtu kufumaniwa. Yaani unaweza kumuonea huruma jinsi anavyoishiwa nguvu na kutetemeka kupita kiasi. We acha tu.
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida, ukiwa unafanya tendo lolote ambalo si halali mtu akitokea una gwaya hata kusema huwezi. Na pengine hata ukiwa kwako unakula uroda na mkeo, wezi wakitokea usiku uwezi tena kupigana, nguvu zote na maaarifa vinakuwa vimetoweka kupitia tendo la ndoa.

    Na hata ukishtuliwa na mgeni wakati wa mchana ulikuwa kwenye tendo la ndoa, uwezi kutoka ukawa "stable", nguvu zinakuwa zimeisha na uchangamfu wako unakuwa wa kujivuta vuta. Kwa sie wa Madina tunasema ukiwa kwenye hilo tendo Malaika wako mlinzi huwa anakuwa amesogea pembeni ili asishuhudie hilo tendo.
     
  10. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukiwa na wako wa halali si inahesabiwa kama ibada Ngoshwe?
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmh, mwe! Mie hizo nguvu za kufurukuta wala sina. Na nikitaka kufumania mtu niende kivyangu au nichukue majeshi ya kukodi?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    masanilo wewe ukifumaniwa mbio zote kwisha habari yake ...
     
Loading...