Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukifaulu hapa nani mjanja?

Discussion in 'Jamii Photos' started by UKI, Aug 28, 2012.

  1. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,479
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini mbona sijakuelewa?Usitake niambia kuwa Samsung na Apple wanaigiliziana duh basi noma.Niulize swali eti kwanini Kesi ya Samsung na Apple kwa nchi nyingine Samsung anashinda ila akienda kesi za USA lazima apigwe chini?
     
  3. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani hapo wamemdhalilisha sana Samsung.

    Yaani Samsung (he) anadokolezea kwa Apple (she) kiasi cha kuwa si kudokolezea bali ni kugandamizia. Duh! Hiyo kali.

    Afadhali Nokia, yeye anajikazania lwake na kapenseli kake.
     
Loading...