Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukifanya haya jamii inaweza isikuelewe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, May 7, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna baadhi ya mambo ukiyafanya kutokana na hali na mazingira jamii inaweza isikuelewe je unalijua hilo?
    1. Mchungaji kukutwa bar ukiwa mitungi kinoma
    2. Kuvaa suti huku ukiwa na kandambili/yeboyebo
    3. Kuingia katika eneo la ibada na suluari mlegezo au kimini
    4. Kukutwa bar ukiwa umelewa huku umevaa kanzu na baraghashia
    5. Kushangilia simba huku ukiwa umekaa katika jukwaa la yanga
    6. Kundandia daladala huku ukiwa umevaa suti
    7. Kuchuchumaa wakati wa kujisaidia haja ndogo wakati wewe ni mwanaume
    8. Kujisaidia haja ndogo ukiwa umesimama wima wakati wewe ni mwanamke
    9. .......................................................................:eek2:
     
  2. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    namba 5 ni mbaya zaidi maana yaweza kukuletea maumivu!
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kutoboa pua na sikio wakati we dume lol!
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mfano Sioi Sumari na Chid benz.
     
  5. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    kuimba bongo fleva wakati umebeba biblia
     
  6. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loading..........

    loading failed!
     
  7. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kununua CD ya pilau wakati uko na mwanao wa miaka 17
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kutokuwa na simu Chuo Kikuu...
     
  9. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    1.kuanguka na kuzimia kwa sababu ya njaa mjini wakati mfukoni una msimbazi 50.
    2.kufa kwa kiu wakati upo baharini.
    3.kumchapa denti wa kike makalioni wakati huohuo ukipandisha sketi yake juu.
    4.kulamba koni wakati wewe in mtu mkubwa kwa umri.
    5.prezdaa kula 'lunch' kwa mama lishe.
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchangia mada JF ukiwa huna point.
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kwani watoto hawali pilau? Alafu ni cd ya pilau au sahan ya pilau
     
  12. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cd ya pilau=cd ya ngono.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kushabikia magamba huku ukilalamika maisha magumu.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa umewagusa wengi hee!
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh tafsida nyingine bado huzijui?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mchungaji huku ukidai mganga anakusaidia sana kwenye mambo yako
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    No1 sio kihivyo sana.Ila 4 na 5 wanahasila hao balaa lazima ufe.Au piga mahesabu mwenyewe kitu tumepigwa mkono halafu upo jukwaa letu unashangilia lazima tuzae na wewe.
     
Loading...