Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukifahamu jinsi wabunge wa CCM wanavyopatikana utajua pia wapo kwa maslahi ya nani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-pesa, Nov 14, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengi tunafahamu mbinu chafu zinazo wabeba hadi wanapata ushindi kwenye chaguzi mbalimbali.
    Kuhonga wapiga kura
    Matumizi ya nguvu kupitia jeshi la polisi
    Vitisho kupitia vyombo vya habari
    Kununua vitambulisho vya wapiga kura
    Kuiba kura baada ya kuwa zimeshapigwa
    Kuchezea daftari la wapiga kura
    Kuchelewesha matokeo kwa makusudi kushinikiza watangazwe washindi

    Sasa ndugu yangu unategemea kwenye katiba mpya watakutetea ili wapunguziwe madaraka??? Tafakari mara mbilimbili utapata jibu.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Pia kufanya kampeni wakiwa na MIBASTOLA viunoni na vitu kama hivyo.
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asilimia kubwa ya wabunge wa CCM ni wabinafsi na walafi.
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Time will tell, yana mwisho wake yote hayo! Nani aliyetegemea gadafi kupingwa na watu wake!
     
Loading...