Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukienda bila kutumia akili unaweza kusema umependwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Mar 28, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi nilienda mpeleka mtoto wangu hospital alikuwa na ki homa homa, na dr mmoja wakike kila wakati ananichekea afu anamsifu mtoto wangu wa kume anasema huyu ni handsome kama baba yake.

    Cha kushangaza time natoka kwake akawa ananisindikiza mpaa pale kwenye pharmacy anajidai kumsemesha mtoto wangu, lakini pale pale ananisemesha mara sijui nimefanana na mjomba wake, mara sijui namkumbusha sijui cousin yake yuko marekani, ni vutuko vingi tu nyie wacheni.

    Afu akawa ana niuliza na watoto wangapi, nikamtajia akasema anatamani watoto hasa kama huyo mtoto wangu.

    Nikamuliza umeolewa? akasema bado nikasema ooo very soon utaolewa mungu akipenda, akafurahi sana na huku akisema isije kuwa wewe tu ndo unakuja nioa, afu akacheka.

    Nikachukua dawa zangu, afu na yeye akaniaga akasema it was nice to see you, afu akaendelea kusema; I just hope we will meet some other time...nikasema sure.

    Sasa cha ksuhangaza mpaa mdaa huu najiuliza hivi itakuwaje mtu mkutana naye siku moja tu avutiwe na wewe namna hio, je nyie wanawake ndo zenu hizo mnapenda kwa kasi au ndo alikuwa anachemsha tu huyo babe.

    Sasa swali nalo jiuliza, hivi wanagapi wanaume wanaweza kusema wameisha pendwa hapo? na wanagapi wanawake wanaweza kusema yule dr wakike kisha nipenda, na wangapi wanaweza kusema kama mimi; Ukienda bila kutumia akili, unaweza kusema umependwa.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu kwa kujipepelea kifasihi tongozi hamjambo.
    OTIS
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Upendo wa siku moja? Tena kwa mtu mwenye familia? Mhhh, sina jibu. Labda alikufanyia usanii au alitaka kupima uaminifu wako na familia yako! Au anafahamina na mkeo na alijaribu walishawahi kudiscuss kukutega! Kwa kweli ni ngumu kujua ...
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    sio lazima kila anayekucheka na kukuchangamkia anakutaka au amekutamani kimapenzi....
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda damu yake ilikupenda...! Usikute ajawahi kumshobokea mwanaume hata siku moja, labda siku hiyo ndio akajaribu labda bahati inaweza kuwa yake.! sio kila ukitokewa basi ujue ndio tabia ya mtu siku zote.
    Labda katika fikra zake alikuwa anapenda mwanaume wa jinsi ulivyo ww.
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay inawezekana kabisa.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Huwa inatokea waswahili husema damu kumatch!
    Ila usikute alikuwa na minyege kiloba!
    Vip ulimpa namba yako ya simu?Maana usikute aliomba
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    umeshindwaje kumfanyia kazi huyo mdada bwana ? bahati haiji mara mbili fazaa.
     
  9. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo alikuwa anataka sperm zako tu, ungeweza fanya donation.
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hayo ni masihara 2 mkuu, mi ninavyofahamu iwapo mwanamke amevutiwa/kumpenda mwanaume hawezi kumshobokea ki-hivo ataishia kuwasimulia wenzie sifa zako 2.

    Hiyo ni sehemu ya huduma kwa wateja(customer care).
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hujawahi penda at first sight? Kama hujawahi, you won't understand.
    Haina cha unajiheshimu kama mama paroko au kicheche cha makaburini.

    Tunachotofautiana ni uwezo wa kusema hisia kwa muda huo huo kwa mtu usiyemfahamu kabisa.
    Na kana hauko smart unaweza jikuta umefanya kituko bila hata kujua umefanya nini.

    Simaanishi huyo dada alikupenda kiukweli maana kila fani ina mamluki, inawezekana ulikuwa unatikisa funguo za gari.
    Si unajua gari ni sumaki kwa baadhi ya akina dada.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yawezekana bwana, love at first sight.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine mna mambo. . .
    Mtu akikuchekea ananitaka, akikutania basi anakupenda.

    Huwezi ichukulia hiyo hali kama ilivyokua?Kwamba kakuchangamkia na kukutania tu basi bila ya kuanza kutafsiri mambo vile unavyoona inakupendeza/kupa sifa zaidi?
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuomba wala hatujaongelea mambo ya simu kabisa :cool2:
     
  15. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    A fiction story!
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nice point, ndo siku zote huwa naogopa kudhania kabla kuhakikisha :cool2:
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ajabu hapo,huyo daktari ni ana mazoea ya kuchangamkia watu tu,usije ukajipa bichwa eti umeshobokewa wala nin.Mbona mie inanitokea sana hyo na nnawapotezea tu!
     
  18. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu hilo duka la dawa uliloenda kununua dawa ambapo na yeye alikusindikiza halikuwa lake kweli? isije bashasha zake ilikuwa ni katika mipango ya kukuvuta ukanunue dawa kwenye duka lake tu.... si unajua tena biashara??? lazima uwe mchangamfu... maana mteja ni mfalme
     
  19. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wangekuwa wengine ingekuwa wanapanga wakutane wapi wakangonoke
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sasa kama nachekewa mara moja baada ya miongo 2, si lazima nijidai japo kidogo?
    Kuna mambo magumu kuyapata jamani, hasa umri ukiienda.

     
Loading...