Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukichunguza mumeo chunguza na mawifi zako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 23, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    watu wengi wamekuwa wakijitahidi kuwachunguza wachumba watarajiwa na mwisho wa siku wanapomaliza kucheza ngoma wanakutana na mlima wa mawifi uliojaa theluji ya makimbizo;hapo ndipo imani uvumilivu inapoamua kufanya kazi...wifi anaamua kukaa kwa kakake habebi maji afui.apiki utamfanyaje mtu huyu na unaelala nae ndio anajiita kaka wa mhusika\
    Ushauri wakati tukiwa tunashuriana dawa za mawifi ni vyema ukiwa unamchunguza mumeo chunguza na wifi yo muda uleule....
    raha ya mawifi hawafichiki kama wanandoa wanavyojua kuact miaka baada ya ndoa shugulli...wao X ni X ....BLUE/BLUE
    Polen wote ,lioolewa na kukumbana na adha za mawifi mungu awatie hamu ya kuwapenda mawifizeenu na kuwachukulia kama walivyo kabla ya yote kumbuka kuwaombea .....
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    In real sense hii post inashabihiana na ile ya Wifi anachukua nafsi yangu ambapo ungetoa mawazo yako haya kule tungeendelea kuchangia.

    MODS pleeeeeease
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hii thread hapa sio mahala pake kabisa. Jukwaa la Siasa na mambo ya mume na mawifi haviendani kabisa. Mods changanyeni hii na ile nyingine inayohusu Wifi.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Tofautisha kuoa na kuolewa;
     
  5. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani kuoa na kuolewa nayo ni siasa? mod please mahusiaono kuna faa zaidi kwa mada hii
     
Loading...