Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukichunguwa Usichunguwe Utayajuwa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kumbesa, Apr 22, 2012.

  1. Kumbesa

    Kumbesa Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jf.jpg Kuna sehemu ukipita unakutana na kila aina ya warembo kwa mfano huyu ni miongoni mwa Jf member unaweza kuamini hilo ?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahaha ni actress huyo wewe,usitudanganye,.....:rolleyez:
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Neema!!!kwani actress hawezi kuwa member wa jamii forums!!
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nashangaaa kwanini NISIAMINI!

    Kwani siku hizi ili uwe member wa JF lazima uwe na muonekano flan katika jamii? au lazima uwe ni mtu wa category flan??

    Ngoja nipitie tena masharti ya kujiunga, huenda wameya-update maana kuna updates nyingi zimefanyika hapa jamvini.
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,507
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Gabrielle Union si member wa JF....
     
  8. g

    guccio Senior Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sana tu,mzuri
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    . TIMING ... ni kweli Gabrielle Monique Union siyo memba wa JF .... ILA ... Jestina ni memba wa hapa JF!


    Huyu ni Gabrielle Monique Union
    [​IMG]

    Ila huyu hapa chini ni Jestina... wa JF

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hanks dotworld nimekusoma
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,217
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Waafrika bana wazuri sana Mungu alitubariki sana tatizo letu akili za kijinga tuna kila kitu, we are truly blessed but we have turned everything against us....wanawake wazuri wako Afrika,wanamichezo wote hodari ni watu kutoka Afrika,Madini,Maji,Wanyama viko hapa Mungu katunyima Viongozi tu tungeitawala Dunia...
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jamani eeeh huyo sio mie,ni gabrielle,nilichukua picha yake msije mkanipaisha nikaanza kupata PM za kumwaga wakati kiuhalisia mie ni kibibi chenye magego...lol:spy:
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hey man forgetting Obama the man from Kogelo Kisumu Nyanza President of the USA!!!!! Upo!!!

     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    halafu kumbe kuna member wa JF ambaye kiuhalisia jina lake ni jestina,lol nilimuona kule kny group ya jamii forums facebook....ni mrembo haswaaa,naomba msisumbue kwa kudhani mie ni yeye maana i can be naughty here in jamii forums......:eek2:
     
  15. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Gabriele Union ,mchizi wangu Dwayne Wade anapiga hapo!!
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Offffffffffffhh ,Asante kwa ufafanizi,maana mtakatifu hapa kiroho kishaniruka nikataka kukimbilia PM ,lakini nikasema ngoja nimalize kwanza kusoma komenti za watu ndio nikakuta komenti hii,doh asante sana..
     
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Gabrielle Union huyo Ngozi ya Dwayne Wade wa Miami Heats.
     
  18. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jestina, km una magego, basi sio kibibi; labda ungesema una mapengo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    kwapa. . . . .

     
Loading...