Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukicheza sarakasi na taulo utakaa uchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruttashobolwa, Apr 19, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    bunge limepamba moto, watu wanaongea kwa uchungu na uzalendo mkubwa.
    øwatu wamechoka kudanganywa kwa sababu unaweza kuwadanganya watu mahali popote lakini huwezi kuwadanganya watu muda wote.
    øwatu wanafiri serikali ni ya ccm
    ikumbukwe kwamba serikali hii ni yetu sote si ccm wala cdm
    ø Ukipiga sarakasi na taulo utabaki uchi.
    HAYO NI BAADHI YA MANENO YALIYOJILI BUNGENI KUTOKANA NA UCHUNGU WA KUTAFUNWA KWA PESA ZA UMA
    BUNGE LINAVUTIA, UZALENDO UMEANZA KUONEKANA.
    USIKOSE KUANGALIA BUNGE
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja nianze kuangalia bunge...kumbe limeanza kuwa la kizalendo....hakuna aliyezomewa leo?
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wabunge wote wenye uchungu kesho wanasaini petition kumuwajibisha waziri mkuu, kuanzia kesho zinahitajika sahihi 70
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Uzalendo ni kuanzia kesho
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    haja zomewa mtu! tutaona jumatatu kama kweli wabunge wa ccm wana uchungu na nchi hii au ni unafiki tu! zina hitajika saini za wabunge 70 tu ili hoja iletwe bunge japo naibu spika amesema kuna utaratibu wa kufuatwa,hapo pana nipa wasiwasi kucheleweshwa kwa hoja hii. tukumbuke ccm ni vigeugeu sana!
     
  6. e

    entale Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    yangu macho
     
  7. J

    Johnbosco Mligo Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hili ccm hawatakuwa tayari hata kidogo, watafanya kila wawezalo kuokoa jahazi! ivi unadhani watageukana kiac hischo hadharani! wale ni wanafiki tuu, na haki ya nani mtaona kama hilo litawezekana? kwanza wakifanya hivyo eti kumpigia kura ya kutomwamini waziri wao ni kuipa credit chadema, nao kamwe hawana uzalendo kiac hicho! changa la macho hilo, wao wanaongea kwa uchungu ili waonekane kwenye luninga tuu, hawana lolote. kama nadanganya mtasikia porojo j3.
     
Loading...