Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiambiwa upige kura yakutokuwa na Imani na vyama vya siasa ungepigia chama gani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Apr 19, 2011.

?

Ukiambiwa upige kura yakutokuwa na Imani na vyama vya siasa ungepigia chama gani!

Poll closed May 10, 2011.
  1. CCM

    36 vote(s)
    76.6%
  2. CHADEMA

    6 vote(s)
    12.8%
  3. CUF

    5 vote(s)
    10.6%
  4. NCCR MAGEUZI

    0 vote(s)
    0.0%
  5. TLP

    0 vote(s)
    0.0%
  6. UDP

    0 vote(s)
    0.0%
  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Wadau wote wa JF ukiambiwa upige kura ya kutokuwa na imani ungeweza kupigia kura chama gani??Na je Nanikiongozi gani huna imani naye kati ya hivyo vyama???
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sina imani na chama cha magamba!
     
  3. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ina vyama kama 18,Cta tu sina imani navyo ni Ccm,Cuf,Nccr,Tlp,Udp,Updp,
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Cha magamba
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ccm, cuf, tlp nccr mageuzi, na kile cha Cheyo cjui knaitwaje.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hakijafikia Ccm kwa uhuni. Tena hapa cdm unawasingzia.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Dah!!!ahaaaaaaaa!!ya leo kali nilikuwa sitegemei kucheka kutokana na mzingira niliyopo!!!Vivi JF!!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna kile chama sijui kinaitwaje ila mwenyekiti wake ni FAHAMU DEVYUTWA! SIJUI DEVOTA!
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    chama cha wahuni, waiba wake za watu, chama cha kususa na kuandamana
     
  10. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM,ikifuatiwa na CUF halafu NCCR halafu UDP. Vingine ni vile vikundi vidogo vidogo kama vya Mobutu sseseseko wa zaire enzi zake - alikua navyo kibaoo mzee.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ndugu mwanaJF unaetumia jina hili nakusihi ulibadilishe. Kwa wale wasio fahamu jina alilotumia huyu mwenzetu ni matusi ya nguoni kwa kabila la wenzetu wachagga. I am very shocked kwa kweli!!!. Mods naomba umfute huyu arudi na ID nyingine maana huku ni kuivunjia heshma forum hii. Tafadhali sana Mods futeni hii ID.
     
  12. b

    bi kilembwe Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilichoko madarakani kwa Bara na vilivyoko madarakani kwa Zanzibar. Una lingine?
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ni kweli nimeambiwa maana yake hapa hata mimi nimeshangaa yaani sisi sijui nini yetu piga bun huyu!
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Makamasi
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sina imani na CCM kwakua niwaongo na tena niwaizi wakuchakachua kura! Halafu chama kingine ni kile cha yule jamaa anayevaa kofia nyukundu (Baret) UPDP anaaitwa sijui Devota au Dovutwa wakati anaomba kura alisema akichaguliwa atafungua kiwanda cha silaha mtu hatari sana huyu ni wakuogopwa kuliko hata ukimwi au ukoma!
     
  16. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha demokaya na mabavu - a.k.a chadema
     
  17. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Misukule
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chama cha mangu****** [​IMG]
     
  19. g

    gkalunde Senior Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Majangili ya lasilimali za WATZED
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inabidi ianzishwe kura kwa vyama vinavyochukiwa zaidi
    mimi nachukia zaidi - Chukua Chako Mapema, CUF, UPDP, NCCR MAGEUZI na TLP
     
Loading...