Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiambiwa unanuka kikwapa utafanyaje? Utakasirika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Mar 24, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Fikiria kwamba wewe ni mfanyakazi wa kampuni fulani! Unamtokea mdada/mkaka ambaye unampenda sana na ni mfanyakazi mwenzako. Kwa maringo huyo mdada/mkaka anakujibu kwamba hakutaki kwasababu unanuka kikwapa! Je, hali kama hii ikikukuta utachukua uamuzi gani? Utamtukana? Utampotezea? Utaendelea kupiga nae story au utakata mawasiliano kabisa?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    nitaendelea kupiga nae story halafu kesho yake nitaoga vizuri na kutia deodorant then namfuata kumuuliza kama bado nanuka
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha, duh hii ndiyo tunaita ung'ang'anizi!
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mtu anapokuambia udhaifu wako unapaswa kumshukuru maana utaufanyia kazi
    kuliko yule anayekwenda kukusema kwa watu bora huyo anayekwambia laivu kakusaidia
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha itabidi umuulize ni hilo tu ama kuna lingine!! maana unaweza weka 'deodorant' thena akaja na ishu nyingine kama "sipendi mavazi yako' ukisoma btn the lines" inadepend na jamaa alivyo mtokea huyo demu maana hii nayo shughuli!!
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa kweli nitajisikia vibaya alafu ata ule ujasiri wakumtokea tane unapotea so nitafanyia kazi kile alichoniambia nitajisopusopu nitanunua kaperfumu nitatafuta mwingine
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    It sound good!
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Daima mtu anayekwambia ukweli na kama ni kweli kile anachokuambia basi huyo anaonyesha kwamba anakupenda sana kwa maana anakusaidia wewe kujirekebisha. Wewe kama unanuka kaonge na kesho yake endelea kupiga naye story ukiwa safi. Haiwezekani mtu asikuambie ukweli halafu mwishowe atapike bure kwa sababu ya maharufu yako kisa eti hutaki akwambie ukweil. UKWELI UNAUMA LAKINI.
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama unanuka ingebidi hata kama hakutaki akwambie kwa njia ya kistaarabu lkn sio kukwambia kimaringo maana lazima utajisikia vibaya na ingekuwa mie nisingeweza kuendeleza story maana nitajistukia labda anahisi na mdomo wangu unanuka!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    its nice to hear from you dada cheusi mangala!
     
  11. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nitamshukuru aliyeniambia kwa kuniambia ukweli
    kisha nitamuuliza nifanyeje ili kuepukana na hali hiyo
    nitumie deorant ipi, niogee sabuni gani, ushauri mwingine
    kama akisema hajui nitamshukuru tu na kwenda zangu bafuni kuonga
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nitafurahi sana kwani nitakuwa na uhakika wa kumpata 100%.............. kwani kwa uzoefu w\angu, huyu ndiye rahisi zaidi kumpata............ hahaha................ wanosema watajisikia vibaya mna tatizo inferiority complex...............
     
  13. M

    Magehema JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nitajinusa nione kama kweli nanuka au la! Sikubali kirahisirahisi tu...
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    ntamwambia sinuki kikwapa ila harufu anayoisikia inatokea kwenye soksi zake.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehehe!
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa!usiniambie!
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani mnavunja mbavu zangu nyie vijana!sasa akisema bado unanuka je!hahaa lol!
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Akisema bado nanuka kama ni mimi nitamwomba akaniogeshe!
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo mwenye maringo si atakuogesha na mpira wa maji huku yeye kasimamia kule mbali akiwa kaziba pua!
    au unadhani ndio utakuwa umepata fursa ya kuwa karibu na kimwana bafuni!lol
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha simba mkali na anazaa! sembuse binadamu!
     
Loading...