Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiambiwa hivi utaanzaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Jan 13, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Upo sebuleni au mahali popote palipotulia na agemate wako, lakini wa jinsia tofauti na ni ninyi tu peke yenu.... ghafla anakuangalia na jicho la kujiamini na kukuambia "nitongoze"... Je, ungeanzaje?
     
  2. g

    gnasha Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyote mko single?

    Kwa ufupi ningeinuka na kwenda kutafakari alichoniambia maana sio rahisi kwa mtu kutamka neno nitongoze, wengi huwa wanafanya vitendo vya kujitongozesha kwako
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ningemwambia twende kwanza angaza, then nampa anachokihitaji
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi hata sijaelewa,huyo agemate ni mvulana au msichana?
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jinsia yoyote tofauti na yako....
     
  6. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una mwambia mama hapendi!
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Naanza kwa kumsimulia hadithi ya kisa cha mapenzi kinachoishia kuhuzunisha.........
     
  8. B

    Brandon JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningempotezea tu naanzisha topic ingine labda kama nilikuwa nammendea.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,kweli JF shule,kuwa huru,kama unampenda mtongoze kama humpendi kimapenzi una mpotezea kishkaji...........lol
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ningemtongoza kwa kumwambia"unajua yale magari yooote yanayoanza na SU/DFP ni yangu!na yale magorofa yooooote yanayojengwa yamezungushia kama pazia ya blue ni yetu!wanawake wooote wanaovaa khanga dada zangu!wote wavaao jinsi/pedo walinikataa sasa sijui ww ulieva sketi unasemaje?
     
  11. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mi ningemwambia hebu nifundishe hivi huwa wanaanzaje?
     
  12. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nami ningemuuliza, nimtongoze ili anipe nini?
     
  13. B

    Bin G Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very easy! Kuanza tu: ningeanza hivi "kwani we umeshawahi kutongozwa"?
     
  14. K

    Kamarada Senior Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitamuomba kwanza nimpeleke Milembe.............aakhhhh
     
  15. F

    Ferds JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    kaka unanivutia sana kwa thread zako, ila mimi ningemwambia anataka nimtongoze kwamaneno au vitendo, akichagua vitendoitakuwa neema kama kumsukuma mlevi ktk mteremko mkali
     
  16. t

    theusmoses Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamarada umenifurahisha kweli kwamza umpeleke milembe hospitali ya vichaa, hiyo kali.
    Mie ningemwuliza swali ili anipe jibu, kwani kutongoza ni kitu gani? akishajibu basi ndo mwazo wa yote ila ni kwa pale tu nipapendapo.
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ningeanza kwa kumwambia aniazime chupi yake
     
  18. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    .....Unajua Mi Nakupendaa
     
  19. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo mtu anakuwa anataka mambo yale ya kikubwa sio kingine, ingekuwa mimi ningemwambia "leo sipo kwenye mood nikiwa ntakutongoza".....maana yake ndo nishampotezea hivyo, hakuna mtu mwenye akili timamu akaomba kutongozwa either ajitongozeshe bt sio kuomba..huyo si mzima unaweza uziwa kesi buree!! Kimbiaaa....:car:
     
  20. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hapo ni upo kitonga na baiskeli huna haja ya kuchochea.
     
Loading...