Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiachwa fujo za nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jan 5, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Leo katika pita pita zangu K/koo nikagongana na binti mmoja ambae nilikuwa nammega 3yrs ago nilimwacha baada ya kuona level tofauti lakini yeye alining'ang'ania sana twendelee. Leo hii uso kwa uso nae akanifanyia fujo na matusi juu jamani mtu ukiachwa au kuachika ni lazima umfanyie mwenzio vitimbi? Amenifedhuri kweli wapwazi
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nashukuru umenielewa level ninayoizungumzia.....Fidel una warembo wangapi hapo mjini jamani?...inategemea ulimuachaje, labda ulimtapeli kimawazo na ahadi kemkem then unakuja kumwaga tu, ndio level hizo mstaarabu akimwagwa anajimwaga tu lyfe linaendelea....pole mwayego.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hebu niPM contacts zake nikusaidie kutatua matatizo! Si yuko ki ElizaEliza? au ki MatronMatron? Haijalishi lakini, we nitumie tu!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe Nyamayao bana si unajua target yangu ni 2012 naweka mwali ndani sasa ndo hivyo huyu ni wa level tofauti na yangu.... unajua mm ni mkweli na muwazi mno ndo maana warembo wengine dhamira inawasuta na kuamua kuyoyoma kusikojulikana, mm kama mrembo wa kumchumbia namwambia uwazi kama ni wa kumega vile vile nampa uwazi kuwa wewe nichune lakini sikuoi ng'o.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mpwa inaelekea ulimdanganya sana huyo dada na ahadi tele na yeye akawa na expections, sasa ulivomtosa aliumia sana na anakuchukia so she is tryn to empty the anger frm her heart...pole yake!!!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh mpwa unapenda kuachwa kwa Sadara balaa....huyu sio portable huyo wide loaded huwezi ngoma hiyo ndo maana nilichapa mwendo.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Nadhani bht atakuwa amepata picha halisi hapa! Haya bana, tuendelee!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe mambo ya Bonge nyanya hayo mpwa
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Matron cha mtoto siyo? Tukutuku haipandiki?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha cha mtoto akipanda tuktuk pancha hapo hapo
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa lol!!!!!!! mmeniua kabisaaaa and am outa here!!!!!!!
     
Loading...