Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiacha waarabu, kuna nchi ya kiafrika ambayo rais wake hana raha kama kikwete??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 27, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajameni tuwe wakweli,
    Hivi kuna rais gani wa Afrika ukiondoa wale wa kiaarabu ambaye hana raha na kiti chake kama kikwete?? Mimi nahisi kama hana raha manake duu alivyopauka usoni, inatia hata huruma!
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama yupo atakuwa taabani kwani jk sasa hivi ni chokambaya kwelikweli. Anachofanya sasa ni bora liende miaka mitano itimie aondoke zake.
     
  3. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe na wewe umegundua hilo gudluck.mie niligundua hilo toka siku ilee ambapo tume ya uchaguzi ya jk ilipomtangaza kuwa mshindi..hakuwa na furaha hata kidogo..wizi alioufanya unamsuta..namhurumia rais wa usalama wa taifa..tumuombee jamani!
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengine ni Laurent Gbagbo, Mugabe pamoja na hawa majirani zetu halisi wa EAC.
    Al bashir amesoma alama za nyakati...huyu mjanja.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Guys si kweli! what makes JK kukosa raha? jeshi, polisi, wanahabari n.k wako upande wake. Rais kukosa raha ni pamoja na misikosuko ya kutaka kupinduliwa, migomo na maandamano ambayo ni severe!

    Lingine kukosa raha kwa mtu ni kama ana akili timamu na dhamira ya kumsuta, JK hana sifa hizo! ni kama akili yake imetiwa ganzi! RAHA ANAYO mwe!
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakwenda Ikulu kula raha kama wanavyotegemea wachungaji na viongozi wa chadema. JK yuko ikulu kupambana na hali ngumu ya nchi na maisha ya watanzania.

    Atleast mpaka sasa kuna saccos na mikopo mingi nchini kuliko miaka yote ya uhuru, ukishindwa kujiendeleza jilaumu mwenyewe, usitegemee JK atakujaza mapesa mifukoni

    JK yuko ikulu kikazi sio kula raha, excuse me!!!!
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais ambaye yupo ikulu kikazi anaonekana waziwazi. jk hana mwonekano huo. kama amekutuma mwambie hola!
     
  8. J

    Jonas justin Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hunajipya napia wewe uwezi kusoma alama zanyakati..
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    A BULL WITH MONGOLISM. Si bure hiyo akili yako au shule ya kata?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    bila shaka utakua ni hose boy wa ikulu............................
     
  11. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "UNCLE BOB" A.K.A ROBERT GABRIEL MUGABE:hand:
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    umeonaeee?
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! teh! Hii habari siyo ya ki'great thinker, kwa kuwa niyakulalia nami nasema. Mkwere kachoka, realy hana raha, hawez mapambano na ikulu haikaliki, mbaya zaid safari zake kwishnei, teh! Chek wanaume CDM WANACHANJA MBUGA KUMSHITAKI KWA WANANCHI teh!
     
  14. S

    Salimia JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa ambaye hana jipya nadhani ni wewe mkuu. Kuna jipya gani kwenu, kila wakati JK hivi JK vile, nothing new! Mara kapauka mara kachoka, mara kazeeka, sasa mkuu si ufungue saloon basi umfanyie facial scrub kama vipi mtu wangu? Maana kupauka kwake kunaonekana kumewatia huruma sana enyi viumbe msio na soni nyusoni mwenu. Excese me, give the guy a chance awatumikie watanzania ebo!
     
  15. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unafikiri kama JK, unatanguliza mkokoteni kabla ya punda. Huwezi kuwaondolea watu umaskini kwa kuwapa pesa hata siku moja! Nipe success story ya mamilioni yaliyogawiwa.

    "JK yupo ikulu kikazi" Kazi ipi, sioni anachofanya, kama hajui kwa nini TANZANIA ni maskini anawezaje kupambana na hali ngumu ya maisha ya WATANZANIA?
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nami nashangaa sana. Kiongozi asiyejua kwa nini wananchi wake maskini tunawezaje kuamini kuwa anafanya kazi ikulu. Hayo ni mawazo ya watu wanaokula makombo chini ya meza yake. Tuwaonee huruma wanafikiri kwa kutumia matumbo yaliyojaa makombo.
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hivi una maana gani unapoongelea raha mimi naona jamaa yupo safi tu. .Ushahidi mkubwa ni tabasamu lake lisiloisha usoni. Mwanadamu wa kawaida hawezi kutabasamu kama ana shida.
     
Loading...