Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

**Ukiacha mapenzi ,urafiki nao una wivu ila tunauficha ?***

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The only, Aug 12, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    asalam aleikhum ! asee ni hiden fact kwamba wengi tumezoea kuwa wivu ni mali ya mapenzi yamhusuyo mwanaume na mwanamke waliokatika mahusiano ya mapenzi lakini tafakari situation hizi,i will make you feel what u neva recognized

    1) rafiki yako wa jinsia tofauti ambaye ni kampani yako kuu ,hadi watu wakikuona wanakuuliza umemuacha wapi na hamna mahusiano yoyote
    anapo kuomba ukamsaidie kuchagua zawadi ya mpenzi wake mpya ? au amefall deep kiasi hawezi hata kutoka na ww wako bize na m2 wake . kwa kuzuga utajifanya its ok

    2) mfano mko shule rafiki yako wa jinsia moja anaambiwa class ataje marafiki zake wawili ambaye ungeulizwa wewe mmoja ungemtaja yeye ,kisha yeye ana wataja wawili wewe ukiwa haumo. huwezi mmaindi kwani utaonekana zuzu ila duuh

    3)mshikaji wako wa kiukweli anakuita mkutane mpige maji afu anakutambulisha rafiki yake mpya kazini ,baada ya utambulisho wanaanza story
    za kikazi tuu wakiziongea very sensitive usizozijua mfano wewe muhasibu afu wao ni masurveya ,afu kila 5 minutes wanagonga cheers
    ,utajifanya bize na simu kimoyomoyo umemaind ila huwez xpress sababu ni unnatural na gay inachukuliwa
    4) mko club na rafiki wa ukwel afu wana toke washkaji zake walisoma nae primary wana imba kawimbo ka utoto nusu saa we umetoa macho

    ni ipi imewahi kukuta ? je does this feeling abnormal .
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    waaleikum Salaam.....
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi namjua msichana mmoja ana wivu kwa rafiki yake wa kike mpaka anakera!

    Yaani huyo rafiki yake akimnunulia mtu mwengine kitu sare basi atanuna na hatamsemesha hata mwezi!
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh mie pia nina rafiki angu ni mwanaume, embu ngoja nifikirie, nitarudi
     
  5. The only

    The only JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    asalam aleikhum ! asee ni hiden fact kwamba wengi tumezoea kuwa wivu ni mali ya mapenzi yamhusuyo mwanaume na mwanamke waliokatika mahusiano ya mapenzi lakini tafakari situation hizi,i will make you feel what u neva recognized<br><br>1) rafiki yako wa jinsia tofauti ambaye ni kampani yako kuu ,hadi watu wakikuona wanakuuliza umemuacha wapi na hamna mahusiano yoyote <br>&nbsp;&nbsp; anapo kuomba ukamsaidie kuchagua zawadi ya mpenzi wake mpya ? au amefall deep kiasi hawezi hata kutoka na ww wako bize na m2 wake .&nbsp; kwa kuzuga utajifanya its ok<br><br>2) mfano mko shule rafiki yako wa jinsia moja anaambiwa class ataje marafiki zake wawili ambaye ungeulizwa wewe mmoja ungemtaja yeye ,kisha yeye ana wataja wawili wewe ukiwa haumo. huwezi mmaindi kwani utaonekana zuzu ila duuh<br><br>3)mshikaji wako wa kiukweli anakuita mkutane mpige maji afu anakutambulisha rafiki yake mpya kazini ,baada ya utambulisho wanaanza story&nbsp;<br>&nbsp;&nbsp; za kikazi tuu wakiziongea very sensitive usizozijua mfano wewe muhasibu afu wao ni masurveya ,afu kila 5 minutes wanagonga cheers <br>&nbsp;&nbsp; ,utajifanya bize na simu kimoyomoyo umemaind ila huwez xpress sababu ni unnatural na gay inachukuliwa <br>4) mko club na rafiki wa ukwel afu wana toke washkaji zake walisoma nae primary wana imba kawimbo ka utoto nusu saa we umetoa macho<br><br>ni ipi imewahi kukuta ? je does this feeling abnormal .<br>
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    its not abnormal hasa kwa sie ladies. Mie nakumbuka nimewahi kununiwa na classmate (A-Level) wangu kwa sababu rafiki yake tulisoma naye Primary, sasa mie nilipohamia kwa shule hiyo nikawakuta wakiwa marafiki, yule rafiki wa classmate akanipokea kwa bashasha kwa sababu pia tulikuwa majirani kule nyumbani, tukawa marafiki tukikutana tunapiga story za home na long time ago. Classmate si akawa na wivu hadi kunichukia mie. Its a fact of course and natural, sema tunafanya kuipotezea tuu
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hebu andika vizuri kwanza, halafu nitarudi
     
Loading...