Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukerewe ya chadema yasifiwa kwa maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, May 28, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni kipindi cha Jambo Tanzania kinachorushwa na TBC1 kimetoa makala inayosifia halmashauri ya wilaya ya Ukerewe inayoongozwa na CHADEMA kwa maendelea katika nyanja zote na usimamizi mzuri wa raslimali. HONGERA WANACHI WA UKEREWE.
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hongera Mh. Mbunge Salvatory Machemli (CDM)
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mwanzo tu, mazuri zaidi watayapata toka CHADEMA.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Keep it up UK
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Ndivyo tunavyotaka Tanzania nzima.
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CHADEMA ndo tegemeo letu la ukombozi wa taifa hili.
     
  7. B

    Benaire JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mwanza jiji waache malumbano.....wapige kazi kama ukerewe na musoma....hapo CCM watalilia chooni 2015 na watakosa cha kusema majukwaani...watabaki kurusha u-lusinde.
     
  8. M

    MTK JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,859
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Kudos kamanda Machemli, VIVA M4C
     
Loading...