Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatiri na unyanyasaji wa mbowe wadhihirika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abdalla Khamis, Jun 19, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. A

    Abdalla Khamis Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnamo mwaka 1958 ni mwaka wa kihistoriakatika Nchi hii ya Tanzania.Mjadala wa kura tatu ni miongoni mwa matukio hayo ya kihistoria ambapo Mwl.Nyerere alikuwa mzungumzaji mkuu katika mjadala huo.Kutokana na huruma, busara,mvuto na ushawishi mkubwa aliokawanao Mwalimu huo;viongozi wa TANU na watu wengine waTabora walipanga mkakati wa kumnyanyua mwalimu huyo wakati atakapowasili kwenye mjadala huo.
    Na tazama jinsi Nyerere alivyoongozwa na busara na huruma kubwa pale alipokataa kunyanyuliwa huku akisisitiza kuwa, hali hiyo ni sawa na ukatiri,unyanyasaji,ubinafsi na utumwa uliopea.Hali ni tofauti kwa Mwenyekiti wa CHADEMA,Freeman Mbowe,ambaye kutokana na ukatiri, unyanyasaji na ubinafsi wake alionekana kujawa na furaha mithili ya mtu aliyefanikisha kupiga chafya pale aliponyanyuliwa na wafuasi wake wa CHADEMAkule Arusha baada ya kupata dhamana ambao kwa bahati mbaya hawajui kama wamelishwa unga wa ndere na chama hicho na hivyo kushindwa kung'amua baya lolote la viongozi wao wadhalimu.Wafuasi hao walionaswa na sumaku kali ya CHADEMA na hivyo kudumaa kimawazo, wanaonekana kuwaona wajinga wataalamu wa saikolojia ya binadamu wanaozifahamu tabia za binadamu kulingana na muktadha mahsusi huku wakijikakamua kutoa hoja zao zilizoathirika na unga huo wa ndere kama watakavyojitokeza katika hoja hii.
    Nilishangawza sana kuona kiongozi huo akifurahia kunyanyuliwa na wafuasi wake ambao kwa bahati mbaya hawakusoma historia ya utumwa nakwamba hiyo waliyoifanya ni 'aspect' yake.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umeamka nazo? Jamani hang-over ni mbaya sana!
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wewe umelishwa unga wa nini? Kwanini unaamini katika kulishwa unga?
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hangover ya BANGE ni mbaya sans
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Madaya, hii hoja yako ni extremely low and represents the highest level of stupidy on your part. Ukatili and unyanyasaji wa Mbowe ni upi hapa? kubwa wa wananchi wanaomuunga mkono? Ulishaona watu wakimbeba mtu mwingine kwa furaha (mahali popote duniani)? Timu za mpira wakishinda ulishaona wanafanya nini? i.e manchester United players & Sir Alex Ferguson? Please reframe yourself from causing further embarrassment! Umbumbumbu wa kutisha huu!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Karibu kwenye mtandao ila ujue hapa zinaongelewa hoja na si vioja!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCM Level kaka
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbeba mtu juu juu kufurahia ushindi = Ukatili na Unyanyasaji!This is Great thinker's argument!
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    halafu utakuta huyu ni kiongozi wa level ya juu sana katika utawala, yawezekana hata ni mbunge
     
  10. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu anaweza akawa waziri wa magamba pengine yule wa utar........
     
  11. T

    T.K JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kama vile mtu kakurupuka usingizini, kaposti upupu wake then anarudi kulala....kweli bange mbaya!
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa mantiki yake basi kocha wa Barcelona, Pep Gudiola, ni mnyanyasaji wa hali ya juu!! Amekuwa akiwanyanyasa wachezaji wa Barcelona kila wakiishinda Man U manake nimekuwa nikiona si tu walikuwa wakimbeba bali wanamrusha juju juu kwa furaha.
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu vingine hata unashindwa kujua na kuelewa nini hoja ndani ya maandiko au hata nini akili ya mwandishi, hivi kubebwa kwa Mbowe inaweza kuwa Ukatili kweli? na Je kukamatwa kwake siyo ukatili? Matumizi ya ndege ya serikali kumpereka Arusha nini? na Kesi waliofunguliwa wao baada ya Polisi kuuwa Raia inaitwaje? Awali nilidhani wewe ni mjinga lakini hapana nadhani si ujinga naona kama lengo lako ni kupotosha mambo, lakini unaposha mambo kwa ajili ya shibe ambayo inaingia tumboni kuelekwa chooni huku nchni yako ikiteketea, pole sana hujui ulitendalo.

    Bado tunasafari ndefu sana maana watu kama huyu mtoa mada hii ndio yamkini tulionao wengi hasa ndani ya ofisi za Umma!
     
  14. m

    mukama talemwa Senior Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hauna la kuandika bora ukatulia maana ulicholeta hapa ni kioja.Kichwa habari tofauti na habari yenyewe naomba uweke jina lako kamili na namba yako ya simu hili tukuelimishe
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    MADAYAJoin Date : 13th June 2011
    Posts : 6
    Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power : 0
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Poor CCM..hivi hawa ndio viwavi wako wapumbafu namna hii?
     
  17. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ina maana NEPI kashindwa kuwafanyia usahili hawa watu wake ?
    au hakuna wenye viwango waliomba kazi.
    eti wametashwa na sumaku ya CHADEMA sasa hiyo ni sifa kwa chadema au NI dongo kwa CCM?
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Crap!!!
     
  19. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Wewe madaya,umefikia kiwango cha juu kabisa cha upumbavu,
     
  20. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..."kila wakiishinda Man U"....kiongozi hapa utawafanya baadhi ya watu 'wagonjweke' cku ya leo maana hata 40 hawajamaliza.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...