Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili wa polisi huu hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Sep 17, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]





    Polisi aka njagu wakimpa kibano raia
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,120
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Vita ni vita muraaaaaaa!
     
  3. n

    nyantella JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Two wrongs don't make one right! Ni kweli Raia wanafanya ukatili, lakini huwezi ku-justify ukatili wa polisi (wanaofundishwa sheria na kanuni za kazi zao) kwa kuwa raia (wasiojua kanuni na sheria) nao wanafanya ukatili! Na ukatili unaofanywa na raia mara nyingine unasababishwa na polisi hao hao (wanaoletewa wahalifu kukiwa na ushahidi halafu wao wanapokea kitu kidogo toka kwa wahalifu na kuwaachia wahalifu waendelee kuranda randa mitaani na kuendeleza uhalifu wao).
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wale wanaoua albino na wengineo ni wahalifu kama wahalifu wengine,wakati polisi ni watunza usalama na jukumu lao ni kuzuia uhalifu usa hivyo hatuwezi kuwafananisha.halafu kuna vitu vingine humu tunavisapoti na kuvichukulia kirahisi sababu havijawahi kutukuta.
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Is this a full argument or phool's argument????

    Sasa polisi si ndo wamekwa ili kuzuia huo upotovu wa wananchi......sasa kumbe ni mashindano....kazi ni kubwa bado tena saaaana
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akili ingekuwa inagawiwa ningekupunguzia yakwangu kidogo. Hivi raia wanaua kwa sababu gani? Unajua? Je raia wamejifunza maadili ya kulindana kwenye chuo kipi? Vyovyote vile kumtoa mtu uhai wakati umesomea kumlinda ni ukatili wa hali ya juu. na ata kama hujasomea kumlinda ni ukatili vilevile!!!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,764
    Likes Received: 4,509
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa hua naona kama vile hawanazo, thanks God nilikosa nafasi ya kwenda huko
     
  9. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe kama kweli huo ndio uwezo wako wa kufikiri ni lazima utakuwa ni mmoja waoSamahani kama nitakuwa ninakukosea lkn kwa akili hizi ninaamini hushindwi kufanya wanayoyafanya askari wetu. Ptuuuuuuuuu
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Hebu check hapo
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Afadhali wewe ulikosa nafasi,mimi mama mzazi aliniambia nikisikia wewe umekuwa Polisi nakuachia Laana...
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Polisi wana roho mbaya na si za kibinadamu
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,045
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Hili genge ni hatari haswa!!naliogopa kuliko jambazi yeyote,yaani nikiambiwa kuwa huku kuna polisi na huku kuna jambazi ntachagua kupita njia yenye majambazi kuliko hao jamaa!!jambazi wanapora mali ila hawa wanapora uhai.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ilete wewe kwani umekatazwa?
     
Loading...